Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Buổi chiều lang thang làng hoa Nhật Tân

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi dht_bd, 28/4/13.

Lượt xem: 2,767

1. dht_bd Thành viên cấp 1

Tình hình là em mới mua máy mới, nhưng do vừa đo đường nên chưa có khả năng đi chụp đành trở thành model bất đắc dĩ cho gấu chụp ạ hihi. Các bác xem rồi cho nhận xét về bộ ảnh để em rút kinh nghiệm lần sau chụp đẹp hơn :D

Ảnh hậu trường :D

...
    gahamchoichuoi, TONE.RsLuda Tín thích bài viết này.
  2. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

Rất muốn like nhưng hoàn toàn ko like vì chữ ... què [-(
    Nghe cực kì tiêu cực & hướng suy nghĩ về sự mất mát của model hơn là cái hình ảnh dù "què" nhưng họ vẫn sống vui hpx(
    dht_bd thích bài viết này
  3. dht_bd

dht_bd Thành viên cấp 1

Luda Tín:ý bác, hihi, vì là lúc đầu em đi nạng đi chụp cảm thấy rất tự ti nhưng sau khi chụp thấy tâm hồn phơi phới hẳn, chữ què ở đây là một cách tếu táo thôi :D hihi

Luda Tín thích bài viết này
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mình nghĩ bạn nên đổi tiêu đề cho hay hơn.
    Comment ở đây mình sửa cho.
    Chứ chữ Què ấy thực sự là không hay!
    Luda Tín thích bài viết này
  5. dht_bd

dht_bd Thành viên cấp 1

Eminem: vâng, thế anh sửa cho em là " Buổi chiều lang thang làng hoa Nhật Tân" ạ. Em cảm ơn :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn