Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Buồn, nhớ, yêu mà làm gì !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi cauvongtinhyeu, 16/12/14.

Lượt xem: 2,009

1. cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

Ôi cái cuộc đời này, nhiều khi nghĩ nó cứ trái khoáy, yêu 1 người nhưng cứ phải tâm sự với 1 người khác khác để rồi người kia có tình cảm với mình luôn. Kẹt giữa 2 người, tiến đến với người mình yêu không được, quay lại với người yêu mình cũng không song. Lỗi lầm có khi đã được tha thứ nhưng đâu có dám nói ra, vì sợ người ta cho mình là giả tạo. Nhớ quá, và điều đau đớn nhất là mỗi ngày vẫn phải nhìn thấy người mình yêu ở đó, vẫn cô đơn, mà cũng không biết là còn cô đơn không nữa ... thấy người mình yêu ốm mà không thể nói lời hỏi thăm, người yêu mình cũng không chắc là có tin mình hay không, cho dù bản thân mình đã cố coi chuyện tình cảm ngày xưa là quá khứ để cố gắng tìm một tương lai cho chính mình, và cũng là không làm khổ người mình yêu nữa. Đã gần 2 năm rồi, 2 năm dài đằng đẵng đã cho mình biết thế nào là sự hối hận, làm vương buồn lên những tang giấy vở của thời sinh viên. Anh yêu em, nhưng anh xin lỗi em. Anh cũng sẽ phải xa em trong vài tháng nữa thôi, lúc đó mỗi người đi 1 con đường khác nhau, có lẽ chẳng khi nào còn được gặp lại nhau nữa. Anh phải cố quên em để tập trung vào mục đích anh đang theo đuổi cho dù anh biết là rất khó, trên con đường anh đi sau này sẽ không có em và trên con đường em đi chắc chắn cũng không có bóng dáng của anh. Chúc em hạnh phúc. Anh phải đi đây.
    Ps: Sến tập 1

...
  2. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

nhức đầu wá cơ =,=!
  3. Lê Đăng Khánh

Lê Đăng Khánh Mới đăng kí

:"> Chào mừng gia nhập hội FA <-------- ý thớt là thế thôi ấy mà
  4. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

Nếu được FA xịn thì tốt quá bác ạ, nhưng mà muốn 1 mình cũng không yên
  5. Mr.Long

Mr.Long Thành viên cấp 2

Vietdesigner chuyển thành nơi tâm sự lúc nào đây? :O:O:O
  6. Simsky

Simsky Thành viên cấp 2

No way!
  7. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Quen mình đi, là không vân phân 2 ng kia nữa :))
  8. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

tất cả trật tự nào :v :v
    nên giữ im lặng :3 :3

Ủng hộ diễn đàn