Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các Anh chị có kinh nghiệm cài Adobe photoshop giúp em vụ này cái.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Tông Mòn Vietdesigner, 6/4/14.

Lượt xem: 2,172

1. Tông Mòn Vietdesigner Mới đăng kí

Cho em hỏi sao em cài photoshop cs4 nó chạy cái thông báo khởi tạo xong rồi nó ra tiếp một cái thông báo dưới đây.
    giúp em cái ,

...
  2. hv4me

hv4me Thành viên cấp 1

Bạn thử gỡ bỏ phần mềm photoshop trước đi xem
    Không bạn thử restart lại máy tính xem
  3. Tông Mòn Vietdesigner

Tông Mòn Vietdesigner Mới đăng kí

hv4me Bạn ơi chứ mình cài phần mềm gỡ cái adobe mình cài lỗi ra khỏi máy rồi mà vẫn cứ thế ,
    chạy bản không cài đặt cũng không được :( ,
  4. oneduck

oneduck Mới đăng kí

Theo như cái thông báo thì là bạn đang cài một phần mềm của adobe rồi, bạn phải đợi nó hoàn tất thì mới có thể cài cái tiếp theo. cái này mình thấy có nhiều lí do lắm nói không hêt...
  5. vochinguyen

vochinguyen Mới đăng kí

@ Tông Mòn Vietdesigner: Cho tôi hỏi trước giờ bạn đã cài thành công Adobe Photoshop ở máy mình lần nào chưa. Vui lòng cho xin cấu hình máy. Thông báo này chủ yếu nói 1 sản phẩm khác của Adobe đang cài đặt. Tôi khuyên bạn tắt hết các ứng dụng khác trước khi cài đặt vì thấy trên màn hình bạn mở quá nhiều. Nếu cài thì sẵn cài Adobe Photoshop CC 2014 mới nhất luôn đi bạn. Tôi sẽ hỗ trợ bạn qua TeamViewer. Facebook: https://www.facebook.com/boychanthanh.

Mong sớm hỗ trợ đứt điểm lỗi của bác nha! :)
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/7/14
    Tông Mòn Vietdesigner thích bài viết này
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hà Bơ thích bài viết này
  7. Hoang Tâm Thanh

Hoang Tâm Thanh Mới đăng kí

Sài cs6 luôn đê
  8. Tông Mòn Vietdesigner

vochinguyen đây anh cấu hình máy em hơi cùi . vs lại thì trước em có cài thành công cs4 và xài ngon nên sau khi lũ quét sạch hết thì mất luôn cái bản cs4 ,nên bây giờ em cài lại nhưng không được , giờ cần tới nó để làm bài đành chịu [​IMG]
  9. hv4me

hv4me Thành viên cấp 1

Thế thì bác thử dùng cc cleaner xóa hết dữ liệu lquan đến photoshop rồi cài lại xem
  10. yellowcricket90

yellowcricket90 Thành viên cấp 1

Vào thư mục cài đặt Adobe xóa hết folder Photôshop là được mờ B-)
  11. vochinguyen

vochinguyen Mới đăng kí

@ Tông Mòn Vietdesigner: Thấy hình bạn có dùng AI CS6 thì bạn nên dùng Adobe Photoshop CS6 luôn đi. Thông báo cho bạn 1 tin buồn là hết ngày mai 8-4-2014 Windows XP đi bụi luôn nhé vì Microsoft hết hỗ trợ rồi. Muốn dùng bản tôi Up lên thì khuyên bạn nâng cấp lên Windows 7 32 bit. Thân!
  12. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

Tạm dịch: "Bạn chỉ được phép cài từng sản phẩm Adobe một. Vui lòng hoàn tất những cài đặt khác trước khi cài Adobe Photoshop CS4."

Bạn xem lại có đang cài cái nào Adobe khác không thì thoát ra.
  13. Tông Mòn Vietdesigner

vochinguyen Eng có link download Win 7 32 bit không cho em cái, hôm nay tính gót lại máy cái . cảm ơn eng
  14. vochinguyen

vochinguyen Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 24/7/14

Ủng hộ diễn đàn