Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các Bro ơi l!! Làm thế nào để xóa đường biên giữa hai ảnh ghép lại với nhau ??? Help me

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Bingo96, 19/4/17.

Lượt xem: 1,603

1. Bingo96 Mới đăng kí

Hình của em như này. E dùng Feather rồi vẫn không được, các vị bro giúp e với ạ :((

...
  2. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

bác tác chi tiết rồi ghép vào nền chớ ..xóa đường biên mắc công vẽ lại thêm mệt ... lm chi khỗ thân thế (:| , làm kỹ kỹ xíu ... em làm ẩu thử cho bác 1 mẫu
  3. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Của bạn đây
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. Bingo96

Bingo96 Mới đăng kí

làm thế nào ạ ?
  5. Phạm Văn Thuấn

Phạm Văn Thuấn Thành viên cấp 1

tạo mask cho cả 2 layer rồi kéo gradient ngược chiều nhau, hoặc gộp 2 layer rồi tạo vùng chọn dọc theo đường viền ở 2 ảnh ->ctrl + F6 điều kỳ diệu sẽ đến, cách cuối cùng add skype: thuan.bds GLuck!

Ủng hộ diễn đàn