Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách để vẽ chibi trên máy tính

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi chuột nhắt, 29/3/13.

Lượt xem: 98,813

1. Mạnhsociu

Mạnhsociu Mới đăng kí

@ hero wings hjx vâng hum nào a rảnh pm e nhé
  2. đừng quên anh

đừng quên anh Mới đăng kí

e mới tập nên cũng hơi kém cái chibi các bác nếu ai nhiều kinh nghiệm có thể làm cái clip dc k cơ
  3. cubi2308

cubi2308 Thành viên cấp 1

Mình muốn Đặt vẽ 1 số hình có phong cách giống như vầy thì lh với bạn nào trên này vậy các bạn. đang muốn đặt số lượng khá nhiều cho mục đích thương mại.
    cần gấp, thank
  4. có link youtube k ạ
  5. ZuoV

ZuoV Thành viên cấp 1

các bạn này thật là, nếu có nhu cầu thực sự thì có thể thuê vẽ, còn theo sở thích thì tập tành, từ từ sẽ lên tay thôi!
    Mõi lần có topic hướng dẫn là lại có nhiều người vào nhờ vẽ miễn phí, nếu thực sự bạn nào có lòng muốn vẽ miễn phí thì sẽ nói, không cứ spam vào thực sự rất là phiền!
  6. nguyễn hoài anh

nguyễn hoài anh Mới đăng kí

chỉ cho e cái link để tải phần mền về vẽ cái ah
  7. CHIBI KUTE

CHIBI KUTE Mới đăng kí

Tớ nhận vẽ chibi 80k/1 ảnh/1 người. Ảnh 2 người 100k, Ảnh 3 người trở lên thì mỗi người thêm 10k. Đảm bảo ko đẹp không lấy tiền. Ai cần vẽ thì gửi ảnh vào mail: dieutam2011@gmail.com cho tớ nhé.
  8. CHIBI KUTE

CHIBI KUTE Mới đăng kí

Ai cần học vẽ chibi qua mình hướng dẫn nhé. Biết Photosop rồi thì chỉ cần học 2 buổi, mỗi buổi 2h. Chưa biết Photoshop thì học trong 5 buổi. Học phí 120k/ 1 buổi. Vẽ hoàn toàn bằng máy tính, ko cần phác thảo chì trước. ĐT: 098 636 1129

Ủng hộ diễn đàn