Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách dùng ứng dụng Talking Tom Cat trên máy tính ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi thienkim, 2/7/15.

Lượt xem: 1,944

1. thienkim Thành viên cấp 1

Em vừa cài ứng dụng này trên phần mềm Blue Stack App trên máy tính, giờ em muốn nó nghe và hát 1 bài sau đó lưu lại dạng như trong clip sau làm thì phải làm sao nhỉ ? em search trên mạng chả thấy có hướng dẫn cụ thể nào, ai biết làm hay có link hướng dẫn thì bày em với

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/7/15
  2. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Nhấp lên hình máy quay phim là thu lại thôi bạn, sử dụng như trên điện thoại!
    thienkim thích bài viết này
  3. thienkim

thienkim Thành viên cấp 1

Nhưng như thế nào là nó nghe đầy đủ và nghe hết nhỉ ? hix, vd mình hát 1 bài hát, bắt đầu hát là bắt đầu bấm biểu tượng video, thấy con mèo nó nghiêng tai nghe 1 tí, xong thấy nó đứng nghiêm lại ko thèm nghe nữa, vậy sao mà hết bài hát được ?
    Hình
    Ý thứ 2 vd sau khi nó nghe xong, bấm nút chạy video thì chỉ có nghe truc tiep hay share tren mang xã hội chứ không có cho lưu thành clip hay file ra máy tính nhỉ ?
    Hình
  4. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Thứ 1: Có chỉnh cho nó thu âm lâu hơn trong phần cài đặt, nhưng không nhiều lắm, muốn thu nhiều thì bạn phải thu nhiều lần và ghép lại, còn không thì bạn thử google xem, mình cũng không rành.
    Thứ 2: Share to Gallery trên điện thoại là lưa vào thư viện, còn máy tính thì mình không biết
    Thứ 3: Tốt nhất bạn nên làm trên điện thoại, còn muốn làm trên máy tính thì nên tải thêm 1 phần mềm ghi lại màn hình, mình thường dùng Snagit rất tốt
    Thứ 4: Mình hay dùng cái này để chơi game COC hoặc đánh bài cho tiện thôi, không chơi mèo trên đây
    Thứ 5: Chúc bạn thành công!
  5. thienkim

Sao mà khó khăn quá nhỉ, thấy con mèo này hát cũng hay @_@
  6. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

mình dùng windows 8.1 nên cài thẳng từ store luôn :D
    chứ bluestacks chạy nặng lắm :(
    thienkim thích bài viết này
  7. thienkim

bạn xài thế nào hay cũng như hoangemini nói ?

Ủng hộ diễn đàn