Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cảm nghĩ của mình về khu vực nhờ vả làm ảnh trên Vietdesigner !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi cauvongtinhyeu, 20/12/14.

Lượt xem: 1,961

1. cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

Sau hơn 2 năm gắn bó với Vietdesigner từ lúc bắt đầu sống đời sinh viên, mình thấy hứng thú nhất với khu vực nhờ vả làm ảnh, bởi vì đơn giản là.....nó luôn đem lại những tiếng cười rất sảng khoái cho mình và bạn bè ngồi bên cạnh, từ lúc đọc bài đầu tiên liên quan đến nhờ vả làm ảnh, mấy thánh VOZ chế cho 1 anh chàng bên cạnh cái xe máy không còn thiếu "tư thế" gì nữa, mình và thằng bạn bò lăn ra phòng mà cười, từ đó đến nay mình luôn "hóng hớt" ở đây để xem và quả thật là luôn luôn được những trận cười không ngớt :D:D:D:D:D :)):)):)):)). Thực ra có nhiều bài của nhiều bác là nhờ vả làm thật, cũng có 1 số là có mục đích troll người trong ảnh, nhưng dù mục đích của người đăng là gì thì anh em trên này luôn đáp ứng hết, cả giúp lẫn troll. Tuyệt vời, giúp anh em có những giây phút thoải mái sau nhiều giờ làm việc cũng như "quay tay" rất là mệt mỏi. Chủ đề gây cười nhều nhất có lẽ là "nhờ làm cho ảnh trônng .....hơn" và "ghép vào ..... cho đẹp hơn". Với trí tưởng tượng bay bổng và tính troll sẵn có thì anh em luôn cho những bức ảnh rất rất là buồn cười. Có nhiều bức ảnh đúng là mục đích troll chủ thread đăng bài thật đấy nhưng mà để cho ra được những bức ảnh như vậy không đơn giản chút nào, nhiều bức rất công phu. Đó chính là khả năng của anh em trên Vietdesigner mà ít diễn đàn nào có được. Bây giờ, sau khi sắp kết thúc đời sinh viên, mình vẫn vào đây hằng ngày để cảm nhận, để giải tỏa căng thẳng, để giao lưu chia sẻ kinh nghiệm. Thực sự thì mình chưa đóng góp được gì cho diễn đàn cả mà ngược lại đã tìm kiếm được rất nhiều kinh nghiệm ở đây. Mình mong rằng Vietdesigner sẽ ngày càng lớn mạnh, đặc biệt khu vực nhờ vả làm ảnh sẽ ngày càng phát triển hơn để mang lại nhiều tiếng cười cho mọi người. Đây chỉ là cảm nhận riêng của cá nhân mình thôi, có gì không đúng mong anh em bỏ qua cho nhé :D:D:D
    Thân ái và quyết thắng !!!

...
  2. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Thân ái và quyết thắng :D
  3. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

nhân vật này chưa bị troll :D với lại ai biểu nhờ vả mà đưa ảnh chất lượng kém làm gì :)) chỗ nào ảnh tốt mà rảnh thì nhờ sẽ giúp nhiệt tình, còn cái chỗ nào mà ảnh kém với câu thì vả cũng nhiệt tình luôn =))=))=))
  4. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

thực ra thì mình cũng rất hay đi troll các bạn khác mà :)):)):)):)):)):)):))
  5. trieudhcn

trieudhcn Thành viên cấp 1

Chủ thớt là nữ ah. oh không ==> "quay tay" rất là mệt mỏi. ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
  6. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

haha bạn nói mắc cười quá .....haha chọc lét mình cười với :(
  7. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Chữ nhiều quá. Ko muốn đọc =P~
  8. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

cảm nhận giống #7 nhưng mà cố đọc hết. mỗi ý nên để thành 1 đoạn văn cho dễ nhìn.
  9. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

Tất nhiên mình không phải con gái rồi .................:D:D:D:D:D<:-P<:-P<:-P<:-P

Ủng hộ diễn đàn