Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần Ghép Team Thi Cuộc Thi Phim Ngắn SFlim Contest 2014

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi luna0809, 23/11/14.

Lượt xem: 7,910

1. Than Tran

Than Tran Mới đăng kí

emizabell he he, chào mừng bạn a ^^, bạn add nick FB mình cho dễ nói chuyện thêm nha, acc: Ngọc Thanh
  2. luna0809

luna0809 Thành viên cấp 1

yinny_xiuxiu0809 mình cũng vừa mới biết DOP của 6th sense lun đó > v <
    yinny_xiuxiu0809 thích bài viết này
  3. hikaru1708

hikaru1708 Mới đăng kí

Diễn giả WS2 là ai vậy mọi người có thể cho mình xin ít thông tin được không?
  4. nanakouki

nanakouki Mới đăng kí

WS 2 có người của 6th Sense Entertainment thiệt hả bạn?
    yinny_xiuxiu0809 thích bài viết này
  5. huyentnt

huyentnt Mới đăng kí

Ồ, là 6th Sense Entertaiment - công ty của Noo và Đông Nhi á hả bạn?
  6. Than Tran

Than Tran Mới đăng kí

hikaru1708 mình có nghe nói là DOP của 6th Sense Entertaiment, là công ty quản lý của Noo Phước Thịnh và Đông Nhi a bạn :3
  7. emizabell

emizabell Mới đăng kí

8. luna0809

Diễn giả workshop 2 lần này là D.O.P Trần Ngọc Khuyên của 6th Sense Ent nha mọi người ^.^ Chuẩn bị xấp câu hỏi mang lên hỏi đi nào :v
  9. Than Tran

Than Tran Mới đăng kí

emizabell không có gì a ^^, ngày mai nếu bạn không bận thì chúng mình gặp nhau nhé, thời gian địa điểm cụ thể thì mình ib FB bàn ha
  10. yinny_xiuxiu0809

yinny_xiuxiu0809 Mới đăng kí

Mí bạn bik short fim "Mình thích cậu thật đấy" của HY chibi vs Bê trần hăm? Do diễn giả ws2 hỗ trợ train góc máy thì phải.
  11. Than Tran

Than Tran Mới đăng kí

luna0809 vậy là chỉ có 1 camaraman của mỗi nhóm dự thi được đi thôi hả bạn?
  12. nanakouki

nanakouki Mới đăng kí

ủa vậy có hướng dẫn cách quay cho đẹp không ta?
  13. khanhvy_zizi0111

khanhvy_zizi0111 Mới đăng kí

NooNu? 6th sense ent á???? á ù :v Noo của lòng em <3
  14. luna0809

Nói đâu chi xa phim ngắn: "Giác quan thứ 6" của Ông Cao Thắng với Đông Nhi hông :3 Diễn giả lần này là producer của phim ngắn này đó :v
    khanhvy_zizi0111 thích bài viết này
  15. hikaru1708

hikaru1708 Mới đăng kí

Woa vậy chắc học được nhiều thứ lắm đây.
  16. huyentnt

huyentnt Mới đăng kí

Mình là mình thích mấy cái MV của Noo Phước Thịnh và Đông Nhi lắm nha :3, quá trời là đẹp luôn
  17. emizabell

emizabell Mới đăng kí

hôm nay có ai đi WS 2 không, nghe nói hay và vui lắm @@ còn được thực hành thì phải, không đi được nên tiếc quá
  18. Than Tran

Than Tran Mới đăng kí

emizabell Có mình và 1 bạn cameraman khác của nhóm đi nè Emi :3. Diễn giả là anh Khuyên đến từ 6th Sense á :3, anh nói chuyện hay lắm a, lại còn th6an thiện, chu đáo, ai không hiểu hay hỏi gì là đến tận nơi chỉ luôn
    khanhvy_zizi0111 thích bài viết này
  19. khanhvy_zizi0111

khanhvy_zizi0111 Mới đăng kí

mém xỉu nè, hum qua đk ngay h chót luôn, đánh liều lên thử hsu xem coi mình có vô được hông, ai dè btc.... ta nói, dễ thưng mà 1 bao tải luôn :) sắp xếp dành chỗ cho con lơ ngơ như mình, hp v~
  20. vankhang

vankhang Mới đăng kí

Tin cung hoặc đó man rợ người tham lam khảo tổng nha.

Ủng hộ diễn đàn