Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp cài đặt Photoshop CS3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi haisau, 18/12/13.

Lượt xem: 7,093

1. haisau Banned

trước e có down pts 6 và sử dụng ngon lành nhưng theo sư phụ chỉnh ảnh nên xuống pts 3 .e down trên mạng đc bản full hơn 500mb . về dùng Revo Uninstaller Pro xóa hết pts 6 rồi cài pts 3 thì nó hiện '' you can only install one alobe product at a time. please complete the orther install ation before attempting to install Alobe Photoshop'' . hỏi nhiều người cũng có trường hợp vậy nên ai có cách khách phục thì giúp e với :( e cần quá mà ko sử dụng đc

...
  2. haiautrang779

haiautrang779 Thành viên cấp 2

sư phụ của bạn chắc tay nghề cũng cao nhể nhưng lại không biết một điều rằng pts phiên bản nào cũng làm được những bức ảnh đẹp quan trọng là sự sáng tạo thôi bản nào dễ cài thì dùng thôi bạn ạ
  3. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Đúng, mấy người bạn mình thì cứ đua cs5, 6 nhưng mình thì mỗi cs3 tuwg trước đến giờ mặc cs5,6 mình làm vẫn tốt thôi nhưng không làm CS3 mình ngĩ nó linh hoạt hơn trong việc làm ảnh ấy vs như ghép hình chẵng hạn kéo layer là nó qua nhanh Nói PTS thì cái nào cũng là chỉnh sửa thôi và cài đặt thì cái nào cũng như nhau,
    Bạn gặp lỗi ấy thì mình k biết tại mình chưa gặp bao giờ nhưng có thể bạn inbox altnam@GM thì biết đâu mình có thể cho bạn được thuốc chữa, thì cứ thử xem
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Ủng hộ diễn đàn