Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần mọi người tư vấn chọn chỗ học thiết kế đồ họa - đa truyền thông

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ĐQD, 12/2/15.

Lượt xem: 6,658

1. ĐQD Mới đăng kí

Em là 97er các bác ạ, năm nay lên thớt. Thật sự là đam mê đồ họa lắm, nên muốn học theo nghiêm túc,cũng đăng kí thi vào trung tâm. :3
    Vấn đề giờ là : em đang không biết nên chọn T3H - Hà Nội ( đối diện ĐH Thương mại ấy ạ ) với Hà Nội Arena ( 19 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, tòa nhà Farfim). Thi rồi đỗ cả 2, hiện tại thì đã bảo lưu lại ở cả 2 nơi rồi.
    Nếu tính học phí thì T3H rẻ hơn, học lâu hơn nửa năm (5 kì), còn Arena chắc ai cũng biết. Ở Hà Nội Arena em đỗ Class A khóa APSM, nhưng chắc vào học thì chỉ theo lớp tiêu chuẩn thôi, vì vụ laptop hay thực tập 6 tháng em không ham lắm. Bên T3H chương trình học xem qua không khác mấy, hình như chỉ có kì 4 học sâu về nội thất 3D hơn.
    Bên T3H thì cơ sở chính của họ ở HCM, em không biết chất lượng ngoài Hà Nội ra sao. Còn Arena thì ở HN toàn thấy nói FPT Arena với Arena Multi chứ không nghe mấy về cơ sở Hà Nội Arena 19 Nguyễn Trãi.
    Rất mong mọi người biết hoặc đang theo học có thể thông tin cho em nhiều hơn về 2 chỗ này.
    Em xin chân thành cảm ơn !

...
  2. nguyennam311258

nguyennam311258 Mới đăng kí

T3H được đó bạn, mình không học ở đó mà có bạn quen nói học ok lắm.
    ĐQD thích bài viết này
  3. ĐQD

ĐQD Mới đăng kí

À không phải bạn ạ. Mình vẫn thi đại học :3
    Nhưng mà mình muốn học cả đồ họa nên tự thi thêm các trung tâm đấy.
    Cái này là đam mê cá nhân thôi, còn bố mẹ hướng thi vào kinh tế :) cơ bản là cho học nhưng mà ĐH thì phải theo bố mẹ, với cả mình nghĩ vào đó T3H hay Arena được thực tế hơn
  4. le ha.nd

le ha.nd Mới đăng kí

mình cũng có đứa e đang học ở t3h ngành đồ họa đa truyền thông năm 1, thấy học cũng ok lắm, nmới kì 2 đã đi thực tập zùi. ở đó đào tạo sâu vào chuyên ngành và đc đi thực tập ngay ở kì 1 đấy, thấy nó đi học về ca ngợi nhiều lắm, nếu học song song thì b nên xem xét học ở t3h đi vì thấy e mình bảo có nhiều bạn nó học 2 trường lắm như ở mỹ thuật công nghiệp, kiến trúc, hv báo chí......nói chung là về chất lượng thì tốt còn về danh tiếng thì nó mới za hnoi nên mọi ng chưa biết nhiều thôi...................
  5. B-)
    le ha.nd thích bài viết này
  6. khoai tay 1202

khoai tay 1202 Mới đăng kí

mình đang học đến kỳ 2 ở t3h song song với hv báo chí tuyên truyền, cá nhân mình thì rất thích mội trưowng học tập ở t3h, bạn thử tìm hiểu kỹ xem8->
  7. kemocque

kemocque Mới đăng kí

Mình cũng có đứa em trc học bên T3H,nó bỉu chất lượng đào tạo ở đây không tốt,học nhì nhằng lắm các bác ạ,ra trường lâu rùi mà vẫn k xin đc vào đâu làm cả,với cả học xong ra cấp chứng chỉ cũng khó xin việc nữa.Các bác có nhớ tìm hiểu cho kỹ nhớ,chứ không phí tiền học lém,hic~X(
  8. buimien

buimien Mới đăng kí

T3H được đó bạn
  9. quỳnh mèo

quỳnh mèo Banned

học đi bạn ak. phân vân làm gì nữa....
  10. nuwa0007

nuwa0007 Mới đăng kí

Bạn thử đến Trung tâm tin hịc Hoàng Nguyễn ở Cư xá Thành Đô nhé
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn