Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Canon M + Helios 44-4

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi howonebboy, 8/1/14.

Lượt xem: 3,150

1. howonebboy Thành viên cấp 1

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/1/14
    anhpas0, G Dinny, puongpuong913 người khác thích bài viết này.
  2. kebinzz

kebinzz Mới đăng kí

hình đẹp quá bạn ơi :3 mình củng đang dùng con helios này mà nick fb của bạn là gì zậy cho mình giao lưu nha :D
    howonebboy thích bài viết này
  3. howonebboy

howonebboy Thành viên cấp 1

4. Bảo Duy

Bảo Duy Thành viên cấp 1

Helios làm tấm thứ nhất xoáy chóng cmn mặt :))
  5. nhungseny

nhungseny Mới đăng kí

Cái kiểu chụp ngẫu nhiên , không cố định 1 chủ đề , chủ thể nhiều khi đem lại những bức khá hay => giá như có thêm vài ảnh về các em bé chụp ngẫu nhiên ngoài đường :)
  6. howonebboy

Bảo Duy nhiều cái xoáy con bá đạo hơn :D
    nhungseny: rất thích chụp con nít mà con nít thì lại rất khó chụp :D... tks bạn góp ý
  7. nhungseny

nhungseny Mới đăng kí

không hẳn bạn à ^^ theo mình nghĩ chỉ là khó chụp do em bé không nhìn vào ống kính thôi . Bù lại trẻ con có cái nét hồn nhiên ngây thơ , nhìn kiểu gì vẫn cứ thấy nó rất đáng yêu :)
  8. howonebboy

9. nqkhaidl

nqkhaidl Thành viên cấp 1

mình nghĩ đừng chỉnh màu này nọ lung tung có khi còn đẹp hơn
  10. howonebboy

nqkhaidl mình chỉ chình chút thôi. :D. tks bạn

Ủng hộ diễn đàn