Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cấu hình máy thế này thì nên cài AE nào ạ ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi only4u_93, 28/3/14.

Lượt xem: 1,947

1. only4u_93 Mới đăng kí

Cấu hình máy em như thế này thì nên cài AE nào ạ, em chỉ đang level tập tọe thôi ạ 8-}

...
  2. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

Thới à ! thôi đừng vọc làm gì. để em nó sống nốt quãng đời đi.
    phamloc14wancheung thích bài viết này.
  3. wancheung

wancheung Thành viên cấp 2

Nói ra bạn đừng buồn chứ máy cấu hình như thế khó chạy lắm, dịch con chuột 1 cái chắc chờ mấy phút mới làm việc xong quá. AE nặng lắm. Chưa kể đến lúc bạn xuất ra, đó là 1 cực hình đối với máy :D
    Tuy nhiên nếu bạn vẫn quyết tâm cài thì cài CS4 nhé :)
    nmplela thích bài viết này
  4. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

Bạn để cho em nó sống nốt, chịu không thấu đâu bạn ạ. Bạn muốn thì nên đầu tư con CPU nào ngon tí nhé.
  5. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Khổ thân em Key này khả năng thọ ko được lâu dễ đứt :))
  6. HSP

HSP Thành viên cấp 4

AE nào là sao , vì chỉ có 1 áp tơ ép phê thôi và nó chạy nền 64bit :D
  7. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Chạy thì được mà render thì hơi mệt, nếu bạn muốn xài thì cứ down về dùng, xử lý mấy video độ phân giải thấp một chút, hồi máy mình còn cùi hơn vậy nhiều nhưng đam mê k dừng lại mình vẫn cài vào thay vì dùng video thì mình vọc bằng ảnh, nhẹ hơn rất nhiều.
  8. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

đồ cổ :D
  9. phamloc14

phamloc14 Thành viên cấp 1

ko nên cài thì hơn
  10. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

cài thì cái nào cũng được, CS3 là ổn và nhẹ nhất, nhưng khi render thì kiếm vài cái quạt gió chĩa vào, render 1 clip 3 phút thì khoảng gần 1 ngày là xong ròi ;)
    unnet thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn