Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia ảnh thành các phần?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ๖ۣۜHải, 19/5/14.

Lượt xem: 2,177

1. ๖ۣۜHải Mới đăng kí

Hồi trước vọc photoshop có thấy cái chức năng hay hay là chia ảnh ra làm bao nhiêu phần đó và chỉnh khung thẳng hay bo tròn, có thể chèn ảnh vào, như kiểu này (có thể chia dọc):[​IMG]

cơ mà em quyên rồi :( , bác nào chỉ em với \m/

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

trộn 3 hình vào 1 chảo bự, (1 hình bự bự), roài đẩy bàn phím, cho cách đều nhau, Crop ! ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 20/5/14
    ๖ۣۜHải thích bài viết này
  3. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Bạn vui tính ha, có cắt mí ghép thui mà :))
  4. ๖ۣۜHải

๖ۣۜHải Mới đăng kí

tranvan.muon cái chức năng này em chỉ cần nhấn rồi chỉnh là ra khung luôn :3
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@ Hài : bạn Photoshoip khá roài, thì làm kiểu gì, cũng ra dc 3 hình cách đều nhau, mình chỉ chủ thớt, theo Bé Mãu Giáo, Tập Xếp Hình ấy mà, trộn 3 hình vào 1 chảo bự, roài đẩy bàn phím cho cách đều, cũng xong phim ! :))
    ๖ۣۜHải thích bài viết này
  6. ๖ۣۜHải

๖ۣۜHải Mới đăng kí

tranvan.muon bác cũng ở đây à, em hahuylonghai bên vnz đây :3 cựu designer team

Ủng hộ diễn đàn