Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Đua đòi học vẽ Chibi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi MissMabu, 8/1/13.

Lượt xem: 3,234

1. MissMabu Thành viên cấp 2

Đến với VDS mình thích nhất là box Painting, thấy nhiều bạn vẽ Chibi đẹp nên rất thích :"> !
    Cũng vì thích phong cách Chibi nên đã nhờ 1 số bạn trong DD vẽ dùm 1 pic Chibi nhóm. Càng xem nhiều tác phẩm của mọi người nên càng muốn 1 ngày nào đó mình cũng có thể vẽ đc như mọi người nên đã quyết định lần mò theo 8-> !
    Về Chibi mình thấy vẽ nhất là đôi mắt, vì nó thể hiện cái hồn của tác phẩm của mình, học vẽ đôi mắt mãi mà ko vẽ đc. Có bạn nào hảo tâm cho mình xin mấy cái TUT hướng dẫn vẽ mắt thì tốt quá \:D/ ! (P/S: Vì mình ko vẽ đc mắt nên copy mắt từ tp của người khác cho vào tp của mình)
    Sau 1 tuần học vẽ thì hnay bỏ qua cái xí hổ cá nhân show tác phẩm thứ 4 từ lúc tập vẽ lên để mong các BRO chỉ dẫn thêm.
    Vẽ chì:
    Lên màu:

Sau khi lên màu xong thì chẳng thấy khuôn mặt giống lúc vẽ chì nữa :((:(( :((

...
    I love chibi thích bài viết này
  2. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

cái chữ X trông lạ lạ :))
    MissMabuHieuPham273 thích bài viết này.
  3. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

vẽ chibi là vẽ đầu to, người bé bạn ạh, hôm trước mọi người góp ý như vậy đó :)
    MissMabu thích bài viết này
  4. HieuPham273

HieuPham273 Thành viên cấp 2

Mái tóc chưa được mềm mại lắm
    Lông mày, mắt cũng cứng
    Miệng hơi cao
    Má bạn lên màu như thế giống 2 cái chấm gì ý @@
    Vòng 1 có vẻ hơi cơ bắp :">
    BG cũng chưa được đẹp
    MissMabu thích bài viết này
  5. HieuPham273

HieuPham273 Thành viên cấp 2