Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi chút về việc ấn vào link để xem bài trong forum vietdesigner.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi mindnie, 26/2/14.

Lượt xem: 2,188

1. mindnie Thành viên cấp 2

Bình thường ấn vào link là vào mục mình muốn xem, nhưng đôi khi mình ấn xong nó lại chuyển ra trang khác, quảng cáo gì gì đó, mà lạ là chỉ vào forum vietdesinger mới bị. Bạn nào biết lí do không? nhiều lúc muốn xem chủ đề gì đó, ấn vào lại ra trang quảng cáo, ấn back thì ra lại trang chủ của forum, thấy phiền quá mà không biết lý do sửa. Bạn nào biết lý do không?
    nó cứ ra vài trang, xoay xoay trình duyệt lại ra trang khác, cuối cùng hạ cánh ở trang http://promorewards.surverewardcentersz.eu/ giúp mình vs

...
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

mindnie thích bài viết này
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bạn có thể cho xem 1 topic ví dụ thể có chứa cái link như thế đc ko? chứ nói thế này thì ai mà biết :)
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) quét virus đi bạn
  5. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

Thỉnh thoảng ấn vào link bất kì thì nó bị à, ko cố định, chắc máy mình cần quét virus :( Thanks mọi người quan tâm nhé, mình quét xem còn bị như thế không :(

Ủng hộ diễn đàn