Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chuẩn men !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ILovePhotoshop, 30/12/12.

Lượt xem: 3,603

1. ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Chữ ký :
    (Hình Minh họa cho nhân vật thật)

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

ý bạn ấy bảo là mình RẤT NGUY HIỂM đó mà :))
    darkghost thích bài viết này
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

=))
  4. darkghost

darkghost Thành viên cấp 2

Chuẩn cmnr :v :v
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình cực ghét mấy thằng này .
  6. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Hừm. Nếu nó bẩn tính thì ghét. Còn nếu k, chơi với chúng nó hay vê lù. Các ông tư tưởng k tiến bộ đếch j cả >:P Đấy là bệnh thôi.
  7. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Thất bại của tạo hóa :|
    Thấy cũng tội!
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

không kì thị gay nhưng đừng làm người khác nổi da gà
  9. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

bạn mình là Gay,nó có 1 cuộc sống của gay,và nó yêu những thằng con trai ( thích gay ) như nó ....Nhưng khi đi chơi với mình,nó cư xử như 1 người ĐÀN ÔNG ,thậm chí là con tốt hơn những thằng đàn ông mà mình biết .Do đó,mình ko bao giờ có khái niệm kì thị hay chê bai gay,less,chuẩn mem chuẩn girl gì cả.
    Nhưng ,đó là với điều kiện bạn là gay,là gì đó....chứ nữa nạc nữa mở,nạc ko ra nạc mở ko ra mỡ thấy kì kì .=.=

Nói chung trời sinh mình ra sao thì mình nên chấp nhận và sống tốt với nó,cs bây giờ cũng thoáng rồi,chả ai KÌ THỊ mấy chuyện này,nhưng có mấy đứa rõ ràng là con trai do ba mẹ 9 tháng 10 ngày vất vả sinh ra,vậy mà cứ thik theo mấy cái trào lưu gì đâu ko =.=
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cái này e không có ý kiến \:D/
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn