Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chức Năng Flickr

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi ngoclinh93, 31/5/14.

Lượt xem: 2,974

1. ngoclinh93 Thành viên cấp 1

Chào các bạn !
    Chẳng là mình có một tài khoản Flickr mà chẳng hạn có một số ảnh gia đình hoặc ảnh do mình chụp mình muốn giữ riêng cho mình, mình có xem qua mấy ảnh của một số người khác trên flickr thì khi click vào ảnh đó ảnh đó thông báo chức năng tải về đã tắt.
    Vậy có bạn nào biết chỉ mình chức năng này nằm ở đâu thế

...
    SanJi thích bài viết này
  2. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Bác thử xem lại phần cài đặt "giấy phép" ấy. E cũng ko có rành lắm cơ mà của e vẫn tải về bình thường :D
    ngoclinh93 thích bài viết này
  3. KhánhIT

KhánhIT Thành viên cấp 1

E thấy cái chức năng đó chỉ làm cảnh chứ k có chức năng gì hết vì dù bác có tắt tải vể thì f12 vẫn tải dc bt
    E nghĩ nếu bác muốn giữ riêng thì nên để sang chế độ riêng tư là dc
  4. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

có tắt tải về thì vẫn tải về vô tự bạn nhá, ảnh gia đình thì cứ up lên MF rồi giữ cho riêng mình thôi :))
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

6. xuantruongpro

xuantruongpro Thành viên cấp 2

Muốn riêng tư thì làm em HDD mà dùng...chứ đã up lên sever là down được hết...
  7. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

bạn giới hạn size của file cho những người không phải bạn là ok thôi, họ có save cũng không được ảnh gốc.
  8. ngoclinh93

ngoclinh93 Thành viên cấp 1

mà bạn trần văn hùng, chỉ mình giới hạn chỗ nào thế @@
  9. ngoclinh93

ngoclinh93 Thành viên cấp 1

ak các bạn cứ chỉ dùm mình cách làm sao có dòng thông báo chức năng tải về đã tắt và cách giới hạn size làm sao đi. Mấy cái ảnh thì chẳng tiếc làm gì, nhưng gặp người không trung thật, lấy được ảnh của mình thì cũng hơi phiền đấy.
  10. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

vào đây
    https://www.flickr.com/account/privacy/
    bạn chỉnh cái đòng đầu là chỉ bạn
    dòng 2 là giới hạn kích thước khách có thể xem ảnh của bạn nhé!
    muốn biết chức năng hoạt động chuẩn chưa thì lưu đường link 1 cái ảnh rồi thoát tài khoản ra, vào đường link đó để thử.
  11. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Up vô mediafire ý bác :))
    show lên đó kiểu gì chả lấy được về :P
  12. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Thôi chết , từ trước đến giờ mình toàn down trộm :-s trên flickr

Ủng hộ diễn đàn