Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chuyển logo sang tiếng việt

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi anh2haui, 25/3/14.

Lượt xem: 2,882

1. anh2haui Mới đăng kí

Chào mọi người mình là member của Tru Tiên .Mình muốn làm cái logo mới cho Blog của bang mình trutienfgo.blogspot.com/
    Đây là Logo của trung quốc : [​IMG]

Giờ mình muốn chuyển nó thành chữ TruTiên3 theo phong cách trên.Của nhà phát hành nhìn xấu lắm.Mong các bạn giúp mình.Cám ơn nhiều lắm !

...
  2. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

50k cho một lần chuyển đổi okie :D
    crhanh thích bài viết này
  3. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

làm chuyện dở hơi.
  4. Đại Trần

Hien Le: Bạn đấy làm có lương đấy bạn ơi, không phải dở hơi đâu :D, Game này cần một số thành viên post hình, bài viết lên fanpage, facebook... để mục đích quảng cáo chiêu mộ game thủ, và tất nhiên được trả lương thích đáng, không dưới 3tr/tháng đâu nhé :D
    Hien Le thích bài viết này
  5. Nam Dũ Nguyễn

Nam Dũ Nguyễn Thành viên cấp 1

#2: bạn chuyển nó sang tiếng Namek giùm mình với, 50k nhé ;;)
  6. Đại Trần

#5 ý bạn là cho thêm 7 viên ngọc rồng vào hở :D
  7. anh2haui

anh2haui Mới đăng kí

Mình chỉ là cộng tác viên làm Free thôi bạn eei.Bạn Đại Trần mình send cho bạn cái thẻ viettel được không .Mail của mình là tinhock10@gmail.com Có j bạn send vô cho mình nhá ^^
  8. Đại Trần

Bạn muốn một cái logo thay cho cái chữ
    Tru Tiên 3 FGO
    trong blog của bạn đúng không? ok mình sẽ làm
  9. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Đại Trần thích bài viết này
  10. anh2haui

anh2haui Mới đăng kí

OK thank bạn nhiều nhá.Xong mình gửi thẻ cho bạn .bạn có dùng Vietnammobile không =)))))))))))))
  11. Đại Trần

anh2haui OK send mail cho bạn rồi đấy, check rồi kiểm tra để sửa hình nhé. Sorry trễ hẹ vì buổi tối mình phải lên bệnh viện thăm mama. he!
  12. anh2haui

anh2haui Mới đăng kí

Cám ơn bạn đã giúp nha cơ mà mình muốn 1 cái Logo giống cái china bạn ah.
    Logo vietnam đã ntn rồi [​IMG]
    Giờ mình muốn làm theo phong các cái logo china mình đã gửi đó bạn.Nếu đc cám ơn bn nha
  13. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

design chữ tru tiên rồi đưa sang photoshop add mấy cái style game vào là lung linh ngay ý mà
  14. Đại Trần

Cứ tưởng bạn nói Logo trên nó xấu nên làm theo style khác :D rồi để làm theo phong cách của chinastyle
  15. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Hẳn là viết lại chữ tru tiên font thư pháp tiếng việt rồi add cái style kiểu vàng vàng cũ cũ như kia :))
  16. anh2haui

anh2haui Mới đăng kí

Cám ơn bạn nhé.bạn để nguyên số 3 giúp mình nhé.Thay cái chữ kia thành tru tiên thôi bạn
  17. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

sở trường của mình là edit video PTS biết qua qua :D
    cái kiểu mực tàu tô nền khó bắt chước v~...^:)^

Ủng hộ diễn đàn