Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cloud Hosting Dành Cho Các Developer,Startup

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi obaviet, 10/5/16.

Lượt xem: 3,880

1. obaviet Banned

Xin chào các bác!
    Em không dài dòng nữa,Ở thị trường Việt nam hiện nay,so với các nhà cung cấp Cloud Hosting, VPC khác nhà em sử dụng công nghệ có 2 đặc điểm nổi bật mà chưa tìm thấy ở trên thị trường (ít nhất là theo sự hiểu biết của em) đó là:
    -Khả năng mở rộng theo chiều dọc tự động(tự động điều chỉnh Ram,CPU theo yêu cầu sử dụng thực tế)đồng thời cũng mở rộng theo chiều ngang(Node) rất dễ dàng chỉ bằng 1 Click chuột.
    -Đi theo đó là khả năng tính tiền theo mức tài nguyên sử dụng thực tế và theo giờ chứ không phải là theo gói đăng kí cố định như hiện có
    Ngoài ra nhà em còn cung cấp hàng trăm ứng dụng sẵn có để các bác triển khai các ứng dụng của mình một cách rất nhanh chóng các ngôn ngữ lập trình như php,java,python,Net............ Các bác chắc chắn sẽ có những trải nghiệm mới mẻ với dịch vụ nhà em cung cấp
    Đó là những tính năng mới mà công nghệ nhà em cũng cấp chứ ko phải là cường điệu hóa gì, các bác có thể đến trải nghiệm và cho ý kiến.Em luôn ở đây để lắng nghe ý kiến của các bác
    Mời các bác ghe qua:

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn