Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có nên đi học blend màu không

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi chupanhdao, 2/7/15.

Lượt xem: 1,717

1. chupanhdao Mới đăng kí

Xin chào mọi người, mình đã tìm hiểu về blend màu... nhưng nhiều người nói nếu tự học thì không có lý thuyết pha trộn màu, ví dụ: lá cây màu xanh muốn chuyển thành màu đỏ thì phải giảm hay tăng màu nào đó... xin mọi người tư vấn giúp có nên đk học blend màu ở 1 nơi nào đó không ạ..... hay có sách nào để học về pha trộn màu ko ạ. Thank

...
  2. Blend Ảnh Dạo

Blend Ảnh Dạo Thành viên cấp 1

Nếu bạn định theo nghiệp cầm máy ảnh tự chụp tự chỉnh thì nên đi học. Còn học chỉ để đi chỉnh màu cho hình người ta chụp thì không nên lắm, kiếm cái gì khác có tương lai hơn mà học.
    PHUC-HOANGhoagao thích bài viết này.
  3. k.edrin

k.edrin Thành viên cấp 1

Đi học thử xem sao, đều mấy cái không biết bác thử search google hoặc hỏi anh em trên diễn đàn thử xem sao rồi đi học. :">

Ủng hộ diễn đàn