Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Corel lỗi ko cho save file và Export file

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi thanhdesign, 11/9/15.

Lượt xem: 76,212

1. thanhdesign Thành viên cấp 1

Hôm nay mình mở Corel lên làm việc và thấy bị như thế này, ko biết có ai bị như mình ko. không save, Export, Copy, Cut ....
    [​IMG] 43Bg5fp.jpg
    Các phần bị màu tối là nó khóa vào ko cho sử dụng.

Mình nghĩ là tại vấn đề bản quyền.
    Ai có Key bản quyền hay chỗ download ko chỉ mình với

...
  2. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

Cái này hình như là đang xài bản Trial rồi :D Chịu khó đi tìm cờ rắc xem.Không bạn thử tạo 1 file mới rồi thả curve hết qua rồi save lại xem đc ko :D
    thanhdesign thích bài viết này
  3. thienquang1987

thienquang1987 Thành viên cấp 1

4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bị đồi bản quyền rồi bạn ơi
  5. npl1994

npl1994 Thành viên cấp 1

Có cách mình vừa thử gỡ ra . lập một mail mới . đăng kí membership trên corel.com theo mail mới . Khi mà nó hiện ra bảng bắt nhập tài khoản thì đánh tài khoản đã đki mới vào là oke . Nó vẫn hiện ra cái bảng bắt mua nhưng vẫn sử dụng bt( các mail và tài khoản cũ mình đki nó lock hết, đầu tiên e tưởng đánh sai pass cơ :)) )

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/corel-x6-mat-ban-quyen-co-rac.93082/page-2#ixzz3oBlpH68b
  6. thanhphung5394

thanhphung5394 Mới đăng kí

Mình không cài được corel. ai có bản full 32 bit cho mình với??
  7. TUMAO83

TUMAO83 Mới đăng kí

Cái này mình cũng bị dính lúc được lúc không cứ gỡ ra cài lại cờ rắc lại là lại xài được chắc là do máy thôi

Ủng hộ diễn đàn