Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cosplay] Woohee - Song of the Doll

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Rinoa, 28/3/13.

Lượt xem: 4,258

1. Rinoa Thành viên cấp 1

Lần trước mình up ảnh cos manga nên lần này đổi qua manhwa nhé :P (lười up nên nhúng link từ fb sang chất lượng hơi bị giảm :">)

...
    black_wings, seiryu7429, Cún con 253889 người khác thích bài viết này.
  2. Nhoxtete

Nhoxtete Thành viên cấp 2

cos đẹp,mod cũng xinh chỉ tiếc không có ngoại cảnh :'(
    P.s nhân vật nào đấy?
  3. Rinoa

Rinoa Thành viên cấp 1

Chụp tại convention mà nên ngoại cảnh chỉ có tường thôi T_T nhân vật ngay trên title ý
  4. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

5. jenemy888

jenemy888 Thành viên cấp 1

Đẹp quá bác ơi <3
  6. peterNguyen

peterNguyen Mới đăng kí

đồ này nó lùng phùng, phụ kiện nhiều nên bác nhét thêm vài cái đèn nữa sẽ ổn hơn ạ, hơi ít đèn! hì hì...
  7. le nhat huy

le nhat huy Mới đăng kí

bức 2 và 6 rất chi là luộm thuộm, giống như mới ở chợ về :D
    manga thì 2D nên trông gọn gàng, còn đời thật 3D thì lại rất khác, cosplay mấy nhân vật đơn giản ít phụ kiện là đẹp nhất
  8. lama2tm

lama2tm Thành viên cấp 1

thay cái mũ trên đầu bằng nón Việt Nam chắc đẹp hơn đấy :D
  9. Rinoa

Rinoa Thành viên cấp 1

Đi chụp ở hội chợ cosplay nên mình chỉ mang được 1 đèn thôi, mà cũng kiếm mãi mới có chỗ mà kê ý T_T

vấn đề là cosplay thì phải theo nhân vật chứ ko phải cho bừa cái gì vào là đc ^^ ảnh gốc của nhân vật đây

seiryu7429 thích bài viết này
  10. cynical orange

cynical orange Mới đăng kí

Bộ truyện này tên việt là "hình nhân" ạ,tấm thứ hai rất đẹp,bạn coser cũng cute quá!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn