Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cũng đang tập tành chụp bằng PnS, mọi người cho ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi sashimi91, 16/1/13.

Lượt xem: 3,283

1. sashimi91 Mới đăng kí

Đây là hình em chụp bằng máy compact Sony 3 triệu, trước hết em đang chống cháy = con này, đợi 1,2 năm nữa tiết kiệm tiền sẽ mua máy compact cao cấp chụp cho sướng chứ máy này chất lượng ko hài lòng được, mọi người xem tạm

Hồ Gươm
    Công viên hòa bình

Nhà thờ lớn Hà Nội

Quán ven đường

Hoàng hôn vùng quê

Indochina Plaza

Tre Việt Nam thời hiện đại

Chân dung

Rau đay vườn nhà em :D

...
    skull candy, Mèo Mộng Mơ, Vjệt_Quinn2 người khác thích bài viết này.
  2. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

cái ảnh này thì góc chụp xa thế này cũng được, nhưng vì cảnh xung quanh, cái bờ rào với cây nó k phù hợp nên t nghĩ bức này nên sát lại hơn ;) chớ hàng rào với mấy cái cây làm mất vẻ "hoành tráng" cổ kính của cái nhà thờ. hay bạn thử blend màu khác xem ;)
  3. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Chả thấy cái nào ấn tượng cả !
  4. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Thật sự không có chủ đề và ko có gì đặc biệt.
    Nhưng mới tập chụp thì cũng ko đến nỗi, biết cách bố cục và chụp theo chủ đề nữa là ngon. +1:like: cho chủ thớt lấy tinh thần :)
  5. Nkntn

Nkntn Thành viên cấp 1

thích bức hoàng hôn vùng quê
  6. sashimi91

sashimi91 Mới đăng kí

thank bác, Đúng là máy compact thì chụp đơn giản thật, nên chỉ mỗi việc chỉnh bố cục còn lại thì auto, và đây là những bức lần đầu cầm máy chụp của em, em đang tập đần kĩ năng lấy bố cục chứ lúc đầu em có biết chụp theo bố cục là gì đâu:D
    thanhluan thích bài viết này
  7. Vjệt_Quinn

Vjệt_Quinn Thành viên cấp 1

Hoàng hôn vùng quê chưa thực sự ấn tượg bác ạ
    Và quả rau sạch thì...
  8. Mèo Mộng Mơ

Mèo Mộng Mơ Thành viên cấp 2

em cũng đang tiết kiệm tiền chờ mua con máy cao hơn như bác, nhưng em chụp còn kém (nhưng có mà thi thoảng cứ đổi tại máy :D ) nhưng thấy bác chụp thì PnS cũng đâu tới nỗi nào ạ :) cố gắng tiếp :D
  9. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chủ thớt đây hả
  10. skull candy

skull candy Thành viên cấp 1

[​IMG]compac mà chụp đẹp ta =D>
  11. PhuocHai

PhuocHai Thành viên cấp 1

k biết sao chứ e thấy vậy cũng good rồi...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn