Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cùng tham gia cuộc thi "Sáng tạo Anicon, rinh Smart phone" nào!

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 13/12/12.

Lượt xem: 13,467

1. Lạc Phương

Lạc Phương Mới đăng kí

theo luồn thông tin rò rỉ là đã có oh :) chắc mai sẽ công bố đó :D
    Two thích bài viết này
  2. Two

Two Thành viên cấp 3

:(( nó có res lại tưng tuần k nhỉ :| đến ngày cuối bị họ vượt xa. hết người rủ rê vote :-<

nó mà res lại khỏi chơi (:|
    Mickeynguyenzu thích bài viết này
  3. Mickeynguyenzu

Mickeynguyenzu Mới đăng kí

Một tấm hình chỉ được thi có 1 tuần thôi bồ ơi, huy động bà con lối xóm vô vote đi :D bài bồ là bài nào mình vote ủng hộ, tuần sau mình thi ủng hộ lại nhé :">
    Two thích bài viết này
  4. Two

Two Thành viên cấp 3

bài đang ở hạng 2 đó :(
    tên CAR
  5. Mickeynguyenzu

Thể lệ BTC chấm 70% còn bình chọn chỉ 30% thôi àh, nên đừng có lo là ko đua nổi :P Mình vote ùi đó nhé <3 hihi
  6. Mickeynguyenzu

ủa mà bài này của tuần 1 hay tuần 2 vậy bạn?? nếu tuần 1 thì hết tuần 1 là hết được dùng để thi cho tuần 2 đó ;-<
  7. Kiku194

Kiku194 Thành viên cấp 2

Mong là như bạn nói...
    Bạn nào thì tuần sau thi thì vote dùm với, mình sẽ vote lại TT____TT tuần sau mình không tham gia nữa đâu, đuối quá....

BÀI THI CỦA MÌNH LÀ : KIKU194
    Là chibi do mình tự vẽ luôn :)
  8. Two

Two Thành viên cấp 3

t tham gia tuần đầu tiên -_-
    khỉ gió. ứ chơi nữa.
    h bảo mấy đứa trên fb vote lại, chắc nó tìm nhà nó oánh chết :)) :))
  9. Kiku194

Kiku194 Thành viên cấp 2

Uýnh là cái chắc luôn =A= nên mình chỉ tham gia tuần này thôi
  10. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

11. Two

Two Thành viên cấp 3

:)) uổng công kêu vote quá :))
    ôi chịu k nổi mà =((
  12. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

13. Kiku194

Kiku194 Thành viên cấp 2

Quá bất ngờ :O

Uổng công đi kêu vote ^:)^
  14. Lạc Phương

Lạc Phương Mới đăng kí

Sao lại nghĩ là uổng công vậy :D thấy cái thằng bờm này cũng hay hay mà ^^​
  15. Cô Bé Bán Rơm

Cô Bé Bán Rơm Mới đăng kí

ồ. đến lạ. đọc cmt của các bạn ở trên có chút ý kiến :v (xin lỗi vì hơi dài, nhưng có nhiều vấn đề để nói quá. hờ hờ..)

Nói về tài năng THỰC SỰ trong tất cả chứ không riêng gì thiết kế là bao gồm cả tạo ra sản phẩm tốt và có khả năng quảng bá sản phẩm. Còn đừng nói là các bạn design được tấm hình đẹp mà lúc dự thi ít like là vì các bạn cao cả không thèm đi kêu gọi like, vì ít bạn.. hay cái gì đại loại như thế, còn các bạn có tài hơn người khác, người khác chiến thắng bằng cách đi kêu gọi like là trò hèn, hay không vinh quang...v.v.. Ai mà nghĩ như thế thì đúng là có cái nhìn vô cùng sai lệch.
    Đó là lí do vì sao ở ngoài đời nhiều người bảo với bạn kĩ năng làm việc là phải tự tin, những người biết ăn nói trước đám đông luôn là những người thành công hơn cho dù kiến thức chuyền ngành, kiến thức sách vở của họ không bằng những người khác. Nếu bạn không quảng bá được sản phẩm của mình trong khi nó tốt, nó đẹp thì thực sự bạn là kẻ vô dụng đấy, chả vinh quang gì đâu. Trong khi sản phẩm của người ta không bằng bạn mà người ta lại được mn ủng hộ nhiều hơn thì rõ ràng họ có tài hơn bạn rồi. Không có gì là bất công hết á. Mọi việc làm đều phải bỏ công sức, kể cả là bỏ tiền ra để thay đổi điều gì đó, thì TIỀN CŨNG TỪ CÔNG SỨC MÀ RA ĐÓ, tiền không phải là cái gì mà các bạn lên án thì các bạn thanh cao lên đâu. Không bỏ công sức thì cũng không có tiền! Kiếm ra đồng tiền có ai dám nói dễ không? (Đương nhiên trừ tiền phi pháp) Cái gì cũng có cái giá của nó, cuộc sống không công bằng với tất cả mọi người, nhưng có lẽ bạn chưa phải là một trong những TH kém may mắn hơn đâu.
    Còn trường hợp mà các bạn nói người ta câu like theo kiểu kết bạn tùm lum, tùm la, tag làm phiền,..v.v.. thì xin nói với bạn rằng, những trường hợp đấy 1 người chỉ làm được nhiều nhất 1 lần thành công thôi, còn sau đó, những người bị phiền sẽ unfriend, không giúp, khó chịu bỏ qua, tránh xa những người suốt ngày làm phiền như thế. Quảng bá sản phẩm KHÔNG PHẢI LÀ ĐỂ NGƯỜI KHÁC THẤY SẢN PHẨM ĐÓ VỚI MỘT CẢM GIÁC KHÓ CHỊU vì bị làm phiền. Mà quảng bá sản phẩm thực sự, bạn chỉ có thể thành công thực sự là khi những người nhìn thấy sản phẩm vui vẻ, thoãi mái, thích thú. Muốn làm như thế thì bạn phải quảng cáo THẬT, đúng đối tượng, v.v... đừng giở trò lừa đảo hay làm phiền vì những thứ đó dùng một lần sẽ trở nên vô dụng, mất lòng tin là điều đáng sợ nhất!
    Có nghĩa là việc có thể "câu được like" (theo cách nói của các bạn) mà đưa đến được thành công là cả một quá trình dài trước đó phấn đấu, giao lưu, kết bạn ,.v.v... đó cũng là một dạng tài năng đấy, nghĩ sao mà người ta làm được bạn không làm được, đúng không? Còn bạn đừng nói bạn không nhiều like vì bạn không thèm đi câu like, vì kể cả bạn có "thèm" đi chăng nữa, thì chưa chắc bạn đã làm được đâu. Mọi thứ trong đầu thì mãi chỉ là trong đầu, còn quãng đường từ nó đến thực tế là một quãng dài đấy..
  16. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Sắp có kết quả của tuần 2 rồi nhé! Ko biết tuần 3 sắp tới có ai tiếp tục tham gia ko nhỉ? :D
  17. Spruce_nd93

Spruce_nd93 Thành viên cấp 1

hix đăng kí chaton như nào vậy ạ :(
  18. Lạc Phương

Lạc Phương Mới đăng kí

Bạn muốn đăng ký tài khoản trên ChatON hay download ChatON về sử dụng vậy :)
  19. Spruce_nd93

Spruce_nd93 Thành viên cấp 1

20. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ủng hộ diễn đàn