Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cứu em với các pro ơi! max của em bị thế này là sao ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi 3dmaxsim, 7/5/14.

Lượt xem: 3,698

1. 3dmaxsim Mới đăng kí

Tự nhiên bật max lên thì tất cả các mặt từ box đến plane đều xuất hiện đường chéo chuyển sang poly vẫn thế . gỡ ra cài lại vẫn bị . em dùng max 2011x64
    em k post được hình các bác thông cảm

...
  2. 3dmaxsim

3dmaxsim Mới đăng kí

3. 3dmaxsim

3dmaxsim Mới đăng kí

4. honglong99

honglong99 Thành viên cấp 1

Bạn thử kiểm tra Edge Only bằng cách. Tạo 1 Object >>>>> clock phải lên nó >>>> Object Propertise >>> đánh dấu Enable Edge Only.
  5. 3dmaxsim

3dmaxsim Mới đăng kí

honglong99 mình thử rồi nhưng không được bạn ạ. T.T
  6. honglong99

honglong99 Thành viên cấp 1

Thế còn Custimze >>> preference >>> driver >>> directX 3D 9.0 >>>> đánh dấu bỏ "Display triangle Edges" và đánh dấu Enable " use Cached D3DX Meshes" nhé.
    Rose.8387 thích bài viết này
  7. 3dmaxsim

3dmaxsim Mới đăng kí

honglong99 ôi được rồi mừng chảy nước mắt. em cám ơn bác nhiều lắm lắm ý.:x>:D<

Ủng hộ diễn đàn