Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đăng 1 bài ra 2 bài trong xenforo

Chủ đề thuộc danh mục 'Xenforo' được đăng bởi qnkingdom, 22/3/16.

Lượt xem: 5,215

1. qnkingdom Mới đăng kí

Tình hình là 1 tháng gần đây tự nhiên forum mình xuất hiện đăng 1 bài ra 2 bài nhưng có 1 số mem bị à. Mình đăng vẫn không sao, nhưng cứ 1 ngày là chục mem đăng 1 thành 2 theo xóa kể này chắc die luôn. Pro nào biết cách khắc phục hay nó bị lỗi gì cứu em với ;(:-ss
    Mình có đọc bài của 1 bạn tương tự thì thấy giải thích là do chuột do mạng, nhưng mem trong forum mình không lẽ hôm nào cũng hư chuột hư mạng cả chục người sao :-s

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Do host bạn có vấn đề, xử lý quá chậm và lag nên thường member ấn post 1 lần mà ko thấy phản ứng gì nên ấn thêm lần nữa nên mới xảy ra hiện tượng trùng lặp bài post trong Xenforo.

Bạn thử dùng addon này để tránh trùng lặp xem sao nhé:
    http://forum.vietdesigner.net/threa...ddon-xenforo-tranh-trung-lap-bai-post.106729/

Về lâu về dài thì nên xem lại hosting.
  3. qnkingdom

qnkingdom Mới đăng kí

hic, mình đã chỉnh 5 phút mỗi lần post, nhưng bài post lên rồi 5 phút sau lại xuất hiện 1 bài giống y chang nữa, không biết là mem cố tình hay vô tình nữa, mà ngày nào cũng có khá nhiều
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Forum bạn là forum rao vặt hay sao? Thử bóc đầu 1 đứa hỏi thử xem rồi còn biết đường mà tính tiếp :)
    qnkingdom thích bài viết này
  5. qnkingdom

qnkingdom Mới đăng kí

là forum rao vặt, nhưng lúc trước không có hiện tượng này, 1 tháng gần đây xuất hiện liên tục
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn