Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Download] Photoshop CS6 Portable Full-Ổn định và đầy đủ chức năng

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi tuanpro, 13/3/13.

Lượt xem: 797,361

1. Uyên Minh

Uyên Minh Mới đăng kí

Em là newbie, không biết bấm vào đâu để downloader. Nhờ các cao nhân chỉ giáo!
  2. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Uyên Minh thích bài viết này
  3. Phương Thành Long

Phương Thành Long Mới đăng kí

Ko còn bản 64bit à bác
  4. tramnhien

tramnhien Mới đăng kí

5. Phạm Thanh Hương

Phạm Thanh Hương Mới đăng kí

Em down về giải nén xong mở file toàn báo lỗi " Error launching installer ". Có bác nào biết cách xử lý không ạ?
  6. syduchai

syduchai Mới đăng kí

Chào bạn.Cho mình hỏi muốn cờ rắc Pts CS6 cho máy Mac thì làm sao vậy?
    Mình kiếm rồi mà k thấy. Cảm ơn
  7. darkg0d

darkg0d Mới đăng kí

[​IMG] Mọi người có thể chỉ em cách khắc phục được không ạ? ( ảnh em không tải được) Khi mở pts cs6 portable lên thì hiện ra 1 bảng có ND như này : "Pts has encountered a problem with the display driver, and has temporarily disabled enhancements which use the graphic hardware..." và ấn vào các bảng trên thanh công cụ thì hầu hết là chữ màu xám ( đáng lẽ nó phải là màu xám ) ( chẳng hạn chữ Clear ở mục Edit thì máu xám chứ không phải màu trắng như thường lệ ) ( dưới đây là thông tin máy em ạ)
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/4/17
  8. Hồ Phan Thu Phương

Hồ Phan Thu Phương Mới đăng kí

Mình xài brush thì nó hiện ra: Could not use the brush tool because the scratch disks are full. Sửa sao đây?
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

@Hồ Phan Thu Phương: Kiểm tra lại ổ đĩa C xem nó có đầy ko?
    1. Trong cửa sổ làm việc của Photoshop nhấn tổ hợp phím Ctrl + K > tab Scratch Disks chọn ổ đĩa khác như D, E... còn dung lượng trống rồi nhấn OK.

2. Hoặc dùng tổ hợp phím Ctrl + Alt + đúp chuột vào biểu tượng Photoshop.exe trong thư mục cài đặt hoặc màn hình StartScreen (Windows 10). Nó sẽ có thiết lập chọn dung lượng ổ đĩa theo lần lượt. Nếu máy bạn có nhiều ổ đĩa khác nhau thì cứ chọn hết.
    Hà Bơ thích bài viết này
  10. Huy.nguyen

Huy.nguyen Mới đăng kí

E đã ấn chia sẻ GG+ rồi nhưng sao không thấy đc link nhỉ?" Thử đi thử lại 3 lần r đều ko ra??
  11. CoHeo

CoHeo Mới đăng kí

Thank chủ thớt nhé. E đang rất cần
  12. Duy Anh Cờ Lao

Duy Anh Cờ Lao Mới đăng kí

hình như cả 2 link bị lỗi rồi :-s
  13. Nguyễn Hòa

Nguyễn Hòa Mới đăng kí

Mình dùng win 10, 64 bit. Khi 1 file được mở bằng photoshop portable thì chạy bình thường trường hợp muốn mở thêm 1 file nữa (nhấn đúp vào file) thì bị lỗi như hình ở trên.
    Note: trường hợp mở file qua file->open thì bình thường nhưng cách này ko tiện.
    Mình muốn mở file mới bằng cách nhấn đúp chuột thì cần cài đặt như thế nào? Xin cảm ơn!
  14. 0906363330

0906363330 Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn