Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[e-learning] Hậu kỳ chuyên nghiệp ảnh cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Các kỹ thuật trong nhiếp ảnh' được đăng bởi Sanafill, 27/8/14.

Lượt xem: 6,956

1. Sanafill Thành viên cấp 1

Wedding Post-Production Workflow
    with JENNIFER CODY, JOHN AARNIO

Sau khi chúng ta chụp ảnh cưới xong thì công việc hậu ký ảnh bắt đầu. Đây là một khâu tối quan trọng để cho ra các sản phẩm khiến khách hàng ưng ý (và cả xao xuyến vì độ long lanh). Vì thế chúng ta cần tìm hiểu về thực hiện xử lý ảnh hậu kỳ.

Tham gia chương trình với 2 cộng tác viên JENNIFER CODY, JOHN AARNIO chắc chắn sẽ mang đến cho bạn nhiều kiến thức bổ ích, nâng cao hiệu quả công việc, tăng năng suất, tăng chất lượng ảnh, tạo chỗ đừng vững chắc cho bạn trong 1 thị trường có tính cạnh tranh cao như hiện nay.

Trong chương trình sẽ có phần giới thiệu cho bạn các thiết bị phần cứng phầm mềm khác nhau để tăng tốc quá trình xử lý ảnh của bạn. Khi hoàn tất khóa học bạn sẽ có được cái nhìn vô cùng sâu sắc cũng như tối ưu hóa khả năng quản lý hình ảnh trong Adobe lightroom. 2 tác giả cũng sẽ chia sẽ nhiều kinh nghiêm quý báu, lời khuyên hữu ích mà họ tích lũy trong quá trình làm việc; hoặc các phương pháp trong việc trao đối với khách hàng; bạn sẽ thiết lập được không gian làm việc giúp bạn có hiệu quả tối đa

Đến cuối khóa học này, bạn sẽ có kiến thức để giải quyết các quá trình sau sản xuất hiệu quả và tự tin.

Mời bạn tham khảo thông tin tại: https://www.creativelive.com/courses/wedding-post-production-workflow-sidecar-post

...
    kệ tui nha, T.B.D, noname_06 người khác thích bài viết này.
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

like rồi mà sao file tải về vẫn bị die
  3. Sanafill

Sanafill Thành viên cấp 1

-Trần Văn Hùng- : mình không rõ lắm bạn nói rõ để mình sẽ điều chỉnh nha :) merci
  4. LeCongTam

LeCongTam Thành viên cấp 1

Tài liệu Tiếng anh hả bạn Sanafill
    Sanafill thích bài viết này
  5. Sanafill

LeCongTam : đúng vậy, ngôn ngữ: tiếng Anh
    LeCongTam thích bài viết này
  6. LeCongTam

LeCongTam Thành viên cấp 1

Sanafill Cảm ơn bạn nhưng tiếng anh thì tôi đành chịu. Tiếc quá, tiếc quá..
    Sanafill thích bài viết này
  7. Sanafill

LeCongTam : em cũng dốt tiếng Anh lắm pác ạ, nghe không được bi nhiu, xem hình là chủ yếu thôi :)
    LeCongTam thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn