Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Facebook] Hội Những Người Yêu Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi vandieutot, 12/8/12.

Lượt xem: 5,999

1. vandieutot Thành viên cấp 2

Hôm Qua Mình Có Lập Hội Những Người Yêu PTS Trên Mạng Xã Hội Facebook
    - Tình hình là thế này mình sẽ up hết tất cả những bức ảnh mà mình PTS với các bức ảnh của các bạn nữa, chúng mình sẽ có 1 sân chơi bổ ích tại facebook.
    - các bạn sẽ được xem các tác phẩm tập chung của chính mình tạo ra hay của tất cả mọi người, vả lại trên facebook các bạn có thể chém gió xả láng.
    - các bạn có thể gây chú ý cho bạn bè mình nữa chứ. rất mong các bạn sẽ ủng hộ nhé

...
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

vandieutot thích bài viết này
  3. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

hy mình không có ý cạnh tranh nhưng thấy phiêu phiêu nên làm cái cám ơn bác đã ủng hộ mình nhé
  4. Trường Nam

Trường Nam Thành viên cấp 1

Nếu vì muốn có sân chơi về PTS trên facebook thì bạn cứ rủ bạn bè vào đây chơi cũng được mà :D
  5. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

:)) Tí nữa qua Like liền ha - Kết Timeline Thiên Nga Đen ha :))
  6. vandieutot

cám ơn bạn, nhưng mình muốn cái gì là của mình sẽ thích hơn bạn à,
  7. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Theo cá nhân e nghĩ thì bác ko nên lấy ảnh của người khác làm avar và cover như vậy, nhỡ gặp người khó tính ngta chửi chết, nếu ở nước ngoài thì có thể bị kiện nữa.
    Bác IceF có lòng tốt share stock thì e nghĩ chúng ta cũng chỉ nên lấy để thực hành chỉnh sửa ảnh thôi chứ đừng dùng cho bất cứ mục đích nào khác, đặc biệt là mục đích thương mại :)
  8. vandieutot

cám ơn bác nhé mình sẽ liu ý và chỉnh lại đến nghĩ mình nghĩ xong kế hoạch thiết kế logo và baner cho chính mình, khi đó mình sẽ thay, tại mới mình chưa biết lấy ảnh gì nên mạo muội lấy luôn tác phẩm của chính mình
    Stephen John thích bài viết này
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Sao lại post vào box Làm quen nhỉ? Nên move qua Chuyện trò linh tinh thì hơn, vì đây ko thấy có mục đích làm quen gì cả :)

Đã move!

Ủng hộ diễn đàn