Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Fanpage Nha Khoa Quốc Tế Á Châu đang PR 1 cách vô cùng dơ bẩn

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 14/8/13.

Lượt xem: 5,899

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Thời gian gần đây, chắc các bạn dễ dàng thấy những Facebook khá là hot girl đi spam vào status cá nhân của bạn những dòng đại loại như: "Kết bạn vs mình nhé !! Mình là Hương Ly nhân viên mảng chăm sóc sức khỏe và làm đẹp ,rất vui đc biết trang FB của bạn,nếu ko phiền xin bạn ghé Facebook mình vài giây và bấm Like trang làm đẹp của mình ghi trên dòng thời gian,chân thành cảm ơn các bạn ủng hộ ạ,chúc bạn có những giây phút vui vẻ ."...

Hôm bữa mình có lập 1 topic về vấn đề này khi chứng kiến trên ở 1 Facebook của 1 người bạn trường hợp này:

Xem chi tiết tại đây: http://forum.vietdesigner.net/threads/tham-hoa-spam-quang-cao-tren-facebook-ban-co-dinh-phai.32331/

Và hôm nay thì đã đến phiên mình bị dính :)

Click vào xem Facebook của các hot girl này ta dễ dàng thấy ngay cái fanpage cần like:

Và Fanpage đó chính là Nha Khoa Quốc Tế Á Châu

Chả hiểu nỗi bọn này đã lập trình kiểu gì để bọn spammer giả danh hot girl này đi spam như thế! Tất nhiên những anh chàng nào ham hố và "thiếu hiểu biết" thì sẽ vào làm theo găm gắp để được lòng các hot girl này! Tất nhiên kiểu PR này sẽ rất hiệu quả tuy nhiên theo suy nghĩ của mình thì nó vô cùng dơ bẩn! Thế nên nếu bạn chủ Fanpage này nếu có đọc được bài này thì làm ơn Đừng biến Facebook thành 1 bãi rác nữa đi :)

...
    pitlamgi, fick P, goal6 người khác thích bài viết này.
  2. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

tại sao đến cái bài đăng thứ 2 rồi mà ad Dư vẫn chưa blur tên Fly Nguyễn Accomplices trong cmt PR đi nhỉ =))
    Mr. MT, Fly NguyễnHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  3. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Cứ tưởng là chăm sóc làm đẹp,bán mỹ phẩm hay gì cho phụ nữ ai dè là nha khoa Á Châu :v :v
    Ko biết mấy người đó được trả bao nhiêu mà spam dữ thế -_- Haizz .
    P/s: Răm rắp chứ ko phải găm gắp a ơi :3 :3
  4. Tiến Nava

Tiến Nava Thành viên cấp 2

hót đâu chả thấy sướt ngày cứ quảng cáo vớ vẩn - bực cả mình
  5. theday

theday Thành viên cấp 1

Cái spam đấy là phần mềm làm mà, có phải con người ngồi spam đâu... Như bật auto treo máy ấy. Auto add friend, like, subcribe này nọ luôn @.@
    Thế nên gặp thì cứ unfriend, block chứ chửi chi cho mệt, cái máy nó làm mà...
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

theday ban đầu gặp cái này cứ tưởng là nó spam thủ công! Thấy hoài nên giờ cũng đủ biết nó auto, giờ chỉ có chửi là chửi cái thằng admin fanpage này thôi :)
    Conan_102 thích bài viết này
  7. Hunter.Kites

Hunter.Kites Mới đăng kí

Đã đc lên báo nhanh thật :v
  8. Binly

Binly Mới đăng kí

rất ghét cái bọn này :(
    p/s : được lên tivi rồi :3
  9. Trường Sơn

Trường Sơn Thành viên cấp 2

Sau cái cmt cuối cùng trên stt của Thím Dư là cái cmt của mình, sao không được lên TV nhỉ?. :))
  10. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

11. a.ying1091

a.ying1091 Thành viên cấp 2

Blur tênh anh Fly nhưng cái ava thì chà bá :D
  12. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ôi má ơi.... cái status tình cảm của mình sao lên đây :(( :(( :((
    Kantou, Ngô Tiến Long, Shenvi3 người khác thích bài viết này.
  13. goal

goal Thành viên cấp 3

Stt tình cảm ((= Đc lên tivi kìa :'( cảm động quá T.T
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  14. Ngô Tiến Long

Ngô Tiến Long Thành viên cấp 1

Fly Nguyễn Tôi đã nhậu say khi đọc stt tình cảm này ~X(
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  15. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Em thấy nó bình thường mà, có gì mà dơ bẩn lắm đâu ... nếu thằng nào ham gái thì chết thôi ...
  16. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Mình cũng thấy là bình thường mà :-? Người ta có bảo người ta là hot girl đây... Có thì cứ mặc kệ vậy thôi :D

Ủng hộ diễn đàn