Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Film] Ngẫu hứng cùng Pentax K1000

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi djeucay, 14/11/13.

Lượt xem: 3,950

1. djeucay Thành viên cấp 1

Mới tập tọe chơi film 1 thời gian, em xin phép "vượt qua mặc cảm" up vài tấm giao lưu cùng ae, tiện thể hứng gạch xây nhà :P

#1. Xách Honda lên và đi

#2. Thiệp cưới

#3. Mía đá vỉa hè

#4. Hoa vẫn nở trước sân nhà em...

#5. Quán quen

#6. Thành phố của tôi

...
    Ed.tR, Khoa Bảo Nguyễn, Sói Knight4 người khác thích bài viết này.
  2. Bacvo

Bacvo Thành viên cấp 3

set up tốt nhỉ :)
    djeucay thích bài viết này
  3. djeucay

djeucay Thành viên cấp 1

Thanks bác :D. Mới 1,2 cuộn film đầu nên chưa dám vác máy đi săn, chỉ toàn ở nhà thủ dâm setup thôi ạ :D
  4. ratlarong

ratlarong Thành viên cấp 1

dlq nhưng bô béo của bác đánh đen benze :3
  5. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

djeucay tích cực quay tay vận may sẽ đến bác ah ;))) em bữa này cũng toàn để mấy em DSLR ở nhà, tối tối lén dẫn em film canon đi dạo phố haha. Hôm nào giao lưu em máy film của bác một tí =)))
  6. djeucay

djeucay Thành viên cấp 1

ratlarong chuẩn rồi bác ơi :D. cũng mất 1 buổi quay tay miệt mài cho em nó đấy ạ :))
    ZET168 welcome bác ơi. Xách em film đi săn ảnh đời thường thôi chứ còn chụp teen với phong cảnh bt thì khó mà ăn được DSLR :(
    ratlarong thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn