Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Flash file nguồn fla

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi fla, 1/7/13.

Lượt xem: 2,131

1. fla Thành viên cấp 1

Chào các bạn. Như các bạn đã biết trong thiết kế flash việc mất thời gian nhất không phải là ý tưởng của đoạn flash mà là việc lấy nguyên liệu cần dùng để phục vụ cho ý tưởng đó, đôi khi chúng ta vấp phải vấn đề phức tạp về code, hay là ghép một loạt hình để tạo thành hoạt cảnh, nhưng đừng lo, giờ tôi muốn giới thiệu với các bạn bộ flash nguồn (flie gốc fla) gồm đầy đủ các thành phần mà bạn sẽ cần dùng đến trong việc thiết kế và làm intro giới thiệu. Bộ được biên tập rõ ràng, dễ tra, dễ dùng. Đặc biệt bộ này rất đơn giản để các bạn lấy và dùng cho ý tưởng của mình .Bộ dùng cho Flash CS4 trở lên.

Bộ gồm có các mục

Con người

Động vật

Hiệu ứng (Ánh sáng, Bong bóng, Khói, Lửa, Nước, Pháo hoa, Sét)

Thiên nhiên(Hoa cúc, Hoa đào, Hoa hồng, Hoa sen, Các hoa khác)

Ngày lễ (Năm mới, Valentine, Noel)

Khác (Đèn lồng, Địa cầu, Đồng hồ, Ngọn nến, Các đồ vật khác)

Yahoo: flash4all

Cám ơn sự quan tâm của các bạn trong thời gian vừa qua, hiện tại chúng tôi tạm ngưng sản phẩm để chuẩn bị cho phiên bản sau đẹp hơn và tiện ích hơn. Mong sẽ lại có được sự ủng hộ từ các bạn :)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/3/14
    upppbong bong mua he thích bài viết này.
  2. uppp

uppp Thành viên cấp 1

Có thật dùng đơn giản không bạn ???
  3. fla

fla Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn đã quan tâm. Bạn có thể xem qua cách sử dụng sẽ thấy ngay độ đơn giản của nó. Nhưng để làm được 1 đoạn flash hấp dẫn thì còn tùy vào con mắt và cách sắp xếp chuyển động của bạn
  4. fla

fla Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn uppp đã ủng hộ. Đã chuyển 2 file tặng qua đường hòm thư. Dùng xong nhớ commen phản hồi nhé :))
  5. cuongntdh

cuongntdh Mới đăng kí

Có các hiệu ứng particular bác và nữa là mấy hiệu ứng này bác làm trên AE xuất file qua hay là trên flash luôn
  6. fla

fla Thành viên cấp 1

Thanks bác quan tâm. Có các hiệu ứng particular bác ạ, và mấy hiệu ứng này được làm trên flash. Tuy nhiên cũng có 1 số hiệu ứng được xuất qua từ AE. Mời bác xem chi tiết
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/3/14

Ủng hộ diễn đàn