Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giải đáp dùm mình về đuôi .ico

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Chau, 27/9/12.

Lượt xem: 11,137

1. Chau Mới đăng kí

Mình có thiết kế 1 logo . Giờ sếp bảo cắt ra lưu file ico mà không biết tại sao phải chuyển thành đuôi ico. Ai biết giải đáp dùm mình nhá.. Thank!

...
  2. Duy Pham

Duy Pham Thành viên cấp 1

bạn download file này về, đây là file plugin dùng để tạo file đuôi .ico cho chương trình photoshop, sau khi chỉnh sửa và thiết kế icon xong, bạn save lại thì trong tùy chọn các file để Save lại thì sẽ có tùy chọn là file .ico

Chúc bạn thành công, có gì thắc mắc cứ hỏi trên này mình sẽ giải đáp

Link đây: https://www.dropbox.com/s/vvgt8b82lhgyr1w/Tao file .ico.rar
  3. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Đuôi .ico chính là những icon nhỏ mà bạn hay clik khi vào 1 chương trình đó bạn
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bạn lên Google và search từ khóa convert to ico online thì nó sẽ ra 1 đống trang web chuyển từ ảnh jpeg sang file .ico trực tuyến cho bạn :)
    Sally.Nguyenpốp pi thích bài viết này.
  5. Chau

Chau Mới đăng kí

Cảm ơn mọi người....đã làm xong..:D

Ủng hộ diễn đàn