Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giao lưu cuộc thi thiết kế biểu trưng Bảo tàng lịch sử quân sự Việt Nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi VietBrandCare, 29/8/15.

Lượt xem: 2,808

1. VietBrandCare Thành viên cấp 1

Cuộc thi này không biết có nhiều bạn trên diễn đàn biết không? mình thấy cuộc thi hình như không được PR nhiều. Có một điều đáng chú ý là: Có hạn nộp bài thi nhưng không biết đến bao giờ có kết quả cuộc thi. (cảm giác 99,99% là cuộc thi đăng lên cho có lệ). Tuy nhiên mình vẫn tham gia để sau này có cái nói chuyện với người ta.
    Post lên giao lưu với các bạn
    Link: btlsqsvn.org.vn/tabid/89/post/1509/The-le-Cuoc-thi-sang-tac-mau-Bieu-trung-Logo-Bao-tang-Lich-su-Quan-su-Viet-Nam.aspx

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. võ doãn khánh duy

võ doãn khánh duy Mới đăng kí

Bài này của bạn bố cục chưa ổn,khoảng trống phía dưới hơi nhiều.
  3. võ doãn khánh duy

Bài này chưa có gì đặc biệt,nó na ná logo của một trường học nào đó.
  4. VietBrandCare

VietBrandCare Thành viên cấp 1

@ võ doãn khánh duy
    Cám ơn bác đã nhận xét.
    Chắc bác thấy em đưa biểu tượng sách vào nên thấy na ná đúng không. Việc mô phỏng không gian 3D để trình diễn trên 2D nó khó thế đấy, em đã cố gắng đưa những ý tưởng muốn truyền tải về đơn giản nhất có thể.
    Bác chịu khó xem kỹ một chút sẽ thấy chiều sâu và không gian của logo
  5. võ doãn khánh duy

Cuộc thi này mình cũng tham gia,nhưng chưa biết cách đăng lên diễn đàn để chia sẻ cùng các bạn .
  6. linkb0i

linkb0i Thành viên cấp 1

chắc kiểu như này :D

Ủng hộ diễn đàn