Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giới thiệu trang blog cá nhân của Thiên Ma chuyên về đồ họa

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 15/11/13.

Lượt xem: 67,840

1. lamngocvu

lamngocvu Thành viên cấp 1

có ai biết hướng dẫn mình cách nào làm ra được hình như vậy ko @_@
    thanks
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

3. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

oh good chúc mừng lão >:D<
  4. nguoichancuu

nguoichancuu Thành viên cấp 1

Thế mà hồi trước có đứa bảo mình TM là gái giả zai >:)
  5. djeucay

djeucay Thành viên cấp 1

vãi cả hình minh họa, làm em cứ tưởng hình trong stock là bác Thiên Ma :|
  6. lê Thành

lê Thành Thành viên cấp 1

:like: toẹt vời ông mặt zời =D>
  7. icesun

icesun Thành viên cấp 2

nghi là neptune tài trợ cho blog này :3
  8. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Ủng hộ bác nào :-bd
  9. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Vừa tốn dầu ăn vừa tốn công sức để quảng bá "không công", lúc nào có trục trặc trong mối quan hệ là mất trắng luôn. Một cái domain đâu có bao nhiêu tiền, thích thì trỏ nó về blospot như vậy có phải là "tư túc là hạnh phúc" hơn nhiều không !!!!. Chẳng phải phụ thuộc và bất kỳ ai cũng chẳng lo sợ lấy lòng người nọ người kia làm gì. Một website thì phát triển nội dung mới đáng kể chứ host và domain đâu có đáng gì so với công sức bỏ ra !!! Nói chung là không thể hiểu nổi trong trường hợp này.
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

OKguy vẫn là giọng điệu khó chịu đặc trưng của bạn! Bạn ko thấy là Thiên Ma đang làm mọi thứ vì Việt Designer hay sao? việc cậu ấy chọn tên miền phụ Việt Designer cũng là lí do đó, có gì mà bạn phải khó hiểu và nói giọng điệu chia rẻ như thế? Còn chuyện tôi và Thiên Ma có xích mích trục trặc hay ko thì bạn yên tâm, chắc chắn là ko bao giờ có :)

Và 1 lần nữa tôi nhắc bạn, dẹp bỏ cái kiểu nói chuyện đó đi! Ko ai trên diễn đàn động chạm tới bạn, còn bạn bất mãn điều gì thì nói ra, còn cảm thấy diễn đàn ko xứng đáng để bạn vào thì bạn có thể đi!
  11. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

OKguy
    Xin lỗi nha , tôi thấy đồng chí thường hay đi bêu xấu VDS , có lẽ do đồng chí có ác cảm với diễn đàn hoặc là do xích mích với ai đó trong đây .
    Mà đồng chí là đàn ông thì nên nghĩ thoáng 1 chút , suốt ngày thấy đồng chí cứ hay cằn nhằn này nọ , điển hình là vấn đề watermark hôm bữa vừa rồi , đào mộ lên bới móc , tôi thấy mà tôi ko muốn nói thôi ...

Trở lại vấn đề trong topic này , nếu đồng chí ko hiểu câu chuyện bên trong nó thì đừng có ngồi phán bừa như 1 thằng anh hùng bàn phím , cái gì mà lấy lòng , cái gì mà ''tư túc là hạnh phúc'' , đồng chí nói tôi nghe xem đồng chí đã hiểu cái gì , hiểu vấn đề như thế nào rồi ???
  12. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư : Nếu tôi không thích thì có ai bắt tôi phải đăng ký làm thành viên của diễn đàn không ???? Do vậy cố gắng logic một tí nha :)) . Admin nghĩ cái điễn đàn này thì có gì đáng để tui "bất mãn" nhỉ ? thích thì vào không thích thì phủi quần đi chỗ khác chơi đỡ tốn tiền điện và cả tiền mạng nữa. Tôi chẳng định chia rẽ ai cả, mà có muốn cũng có được đâu ! Tôi chỉ nói theo quan điểm cá nhân thôi. Đến vào diễn đàn mà còn không dám phát biểu quan điểm cá nhân thì vào làm gì ?

Thiên Ma: Tôi hay bêu xấu VDS lắm hả ? Khái niệm "bêu xấu" của tui nó khác lắm, "khi nó không có mà nói nó có mới là nói xấu, còn nó có mà dám nói dù ai không thích thì đó là nói thật và đang xây dựng diễn đàn". Trong vấn đề watermark tôi nói sai sao ?????

Thanks cho việc đã đọc hết reply :))
  13. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

OKguy
    Vấn đề watermark thì đồng chí tự hiểu , tôi ko thích soi mói chuyện đã qua
    Còn vấn đề trong topic này , tôi hỏi đồng chí sao đồng chí ko trả lời xem ? Đừng có vòng vo tam quốc

14. ok Thanks nhé
  15. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Lại có thêm một nơi để ra vào. Thanks bạn.
  16. giuselethien

giuselethien Mới đăng kí

Các đồng chí lại sinh ra bất đồng rồi! Vui khỏe có ích mà. Dĩ hòa vi quý các mợ ơi!!!!
  17. dokidoki

dokidoki Thành viên cấp 2

18. giuselethien

giuselethien Mới đăng kí

template của web thì giống nhau là chuyện bình thường mà bạn!
  19. Hoasunny

Hoasunny Banned

chúc mừng
  20. Hoàng Đức Linh

Hoàng Đức Linh Mới đăng kí

Ok hình ảnh rất đẹp :v

Ủng hộ diễn đàn