Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Tìm nơi học anatomy ở HCM.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Konoko, 8/6/14.

Lượt xem: 2,717

1. Konoko Thành viên cấp 2

Chào các bác.

Em đang gặp khó khăn trong việc phác thảo nhân vật, phác thảo từ ý tưởng trong đầu ra, em vẽ ra nó chớt quớt à, nhất là về động tác, hình dáng, chuyển động của nhân vật. ví dụ vẽ dáng chạy, rượt đuổi mà vẽ mãi nó ko ra, nhiều lúc buồn vl vì mình không có năng khiếu hay sao ấy. :-s

Cái em đang gặp khó khăn có phải là do em không có căn bản về giải phẫu phải không ạ?
    Em đang theo đuổi vẽ character cho game, mà ngay từ bước đầu tiên là vẽ tay mà em đã thọt rồi. :|
    Style em thích vẽ là style bựa bựa. hài hước, dí dỏm như của Disney ấy.
    Cho nên em muốn tìm 1 thầy/cô hoặc 1 artist nào đó nhận dạy về mảng này. Bác nào biết giúp em với ạ, em chân thành cảm ơn các bác. :)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/6/14
  2. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

Sân Si studio, thầy Phan Vũ Linh đó bạn. Học căn bản về giải phẫu cho giỏi đã :D
  3. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Cris89 Em xem qua thấy học phí kinh quá bác à. :(
    Không biết còn chỗ nào khác không?
  4. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

Học phí cao thiệt nhưng dạy hay và kĩ lắm á :3 :3

Ủng hộ diễn đàn