Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp Em Ghép Video Trong After Effect Với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi KaiiMkid1501, 23/12/13.

Lượt xem: 21,293

1. KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

Tình hình là em vừa mới quay xong các phần của cái mv nhạc...em cũng đã chỉnh sửa..xong hết rồi...nhưng mà em không biết cách ghép các video lại vs nhau [​IMG].... em đang xài bảng after effect cc......bác nào biết giúp em vs nhé ... thks nhìu ...

...
  2. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

sao không ai giúp vậy ==''
  3. Thứ 1 bạn đã xong After Effect chỉnh sữa xong bên đấy và có thể render ra và chuyển qua bên Premier để dựng nha bạn.
  4. Minh Gia

Minh Gia Thành viên cấp 1

bạn là newbie thì dùng AE ko hiệu quả đâu, để biên tập video bạn dùng Premier hoặc Proshow cho dễ.
  5. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

cop hoặc cut tất cả video vào 1 comp, chỉnh sửa time line, rồi render cái comp đấy thôi ~~
  6. Đại Lê

Đại Lê Mới đăng kí

đọc câu hỏi và các câu trả lời chả liên quan gì với nhau cả.
    xin lỗi chủ thớt, mình cũng chưa biết làm nên ko comment gì.
  7. net35

net35 Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn