Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em làm 1 cái ảnh bìa, 1 avatar và 1 logo cho page kiến thức

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Khải Nguyễn Hoàng, 2/6/14.

Lượt xem: 5,817

1. Khải Nguyễn Hoàng Mới đăng kí

Mong các bác làm giúp em 1 cái avatar, 1 cái ảnh bìa và 1 cái logo cho page fb.com/chacgibandabiet6198 Em cũng đã thử tự làm một cái như nó nham nhở lắm :(. Các bác làm cái ava thì cố để lại cái hình kính lúp, còn cái ảnh bìalogo do em chưa có ý tưởng gì nên các bác cứ làm thoải mái, đúng chủ đề là được ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

...
  2. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

Lấy vk về có cần người khác ngủ giùm với vợ không vậy bác ^:)^
    duongngocdoanh87 thích bài viết này
  3. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

HẢN LÀ CHỦ THỚ CÓ RỒI ^^ siukoi
  4. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Hãy tự làm một cái gì đó rồi đăng lên cho mọi người xem rồi cái gì k được mọi người chỉ cho. từ đó có thể mọi người sẽ giúp, chứ đăng cái stt thế này k ai muốn đọc đâu thớt ạ, khéo lại còn ăn lo gạch ấy chứ
  5. duypntpb

duypntpb Thành viên cấp 1

Cả 1 combo luôn :)
  6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

trừ khi bạn trả tiền cho chúng, còn không thì chuẩn bị mũ bảo hiểm nhận gạch nhé =))
    nhocksoc thích bài viết này
  7. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Tiền trao thì cháo mcus chứ không ai rãnh mà ngồi cắm đầu vào cái màn hình làm cho bạn không đâu... :-q
  8. Ek_KiD

Ek_KiD Thành viên cấp 1

bạn cứ up cái nham nhở của bạn lên!!! chúng tôi sẽ góp ý!!! hoặc là úp cái ý tưởng lên!!! làm những cái gì kích thước ntn!!! nhờ người ta lại bắt người ta tự đi tìm hiểu nữa à!!!
  9. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Inbox mình để báo giá nhé :)) trên đời này ko có gì miễn phí bạn à. Nhất là về ý tưởng, ko ai ngồi không làm free cho bạn đâu
  10. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

11. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

PioCxlV.jpg tặng bạn ... mong bạn sẽ có ý tưởng hơn :)
    duongngocdoanh87 thích bài viết này
  12. [​IMG]

gạch
    hatay1712, nhocksocduypv2742 thích bài viết này.
  13. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

Nhờ cái 5ktosJA.jpg
  14. nhocksoc

nhocksoc Thành viên cấp 2

1 page kiến thức mà lại đi nhờ vã, inbox mình báo giá cho :v
    Nhớ đội nón bảo hiểm để tránh gạch nhé
  15. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

có ai dỗi hơi ngồi lê đũng quần giúp bạn ý đê., thời gian, ý tưởng và thiết kế mấy chục tiếng thôi chứ nhiều gì đâu, để bạn ý còn cám ơn cho
  16. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Sao bắc đẩu chúng tôi làm nghệ thuật không có nghĩa là làm miễn phí, chúng tôi cũng có nhiều thứ phải chi trả trong cuộc sống, nếu bạn hiểu được điều đó, xin cảm ơn
    huy nhõ thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn