Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HCM xin địa chỉ học AI nâng cao

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Hoang Dinh Khiem, 2/2/15.

Lượt xem: 2,332

1. Hoang Dinh Khiem Thành viên cấp 1

Chào các bạn..Các bạn cho mình hỏi mình ở gò vấp , muốn đi học 1 khóa dạy AI nâng cao.Bạn nào biết chỗ học tốt cho mình xin địa chỉ với.Cảm ơn các bạn nhiều

...
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Theo bạn thì AI nâng cao là sẽ làm được những gì :)
    Tiêu chuẩn ntn, nếu thấy phù hợp mình có thể giúp.
    Mình học qua 2 trung tâm + với kinh nghiệm làm mà cũng chưa biết nâng cao là nó sẽ ntn nữa.
    Hoang Dinh Khiem thích bài viết này
  3. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

AI mình toàn dùng pen tool với mấy tool cơ bản khác là đi kiếm $ được rồi, ko biết nâng cao là như thế nào :D
    Thiết nghĩ muốn học cao hơn thì bạn nên học CAD, 3D, dựng phim các kiểu tuỳ nhu cầu thì hơn :D
  4. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Lúc trước mình có học AI căn bản và PTS nâng cao ở DPI điện biên phủ.
    Không biết khóa AI nâng cao ở đó dạy ra sao nhưng khóa PTS nâng cao rất hay =)) học phí cũng tốt. hình như hơn 1tr /khóa/10 buổi. Bạn tìm hiểu thử xem.
  5. Hoang Dinh Khiem

Hoang Dinh Khiem Thành viên cấp 1

tại mình thấy nhiều ng làm AI mà ra các hình này nọ dẹp mình nghĩ đó chắc là nâng cao hì cũng chả biết nó ra sao
  6. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Hoang Dinh Khiem làm đẹp thì học về mỹ thuật - thiết kế ^^
    AI là công cụ thực hiện thôi.
    Giỏi AI tới đâu mà mỹ thuật thiết kế chưa tốt thì khó có sp đẹp lắm
  7. Hoang Dinh Khiem

Hoang Dinh Khiem Thành viên cấp 1

vậy giờ mình phải học gì để làm dc đẹp bạn ToiHocDoHoa.com khóa mỹ thuật học ở đâu dc

Ủng hộ diễn đàn