Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Chèn thêm Scene vào trong Project của AE.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Mr.Poka, 21/10/13.

Lượt xem: 4,204

1. Mr.Poka Mới đăng kí

Xin chào,
    Mình mới tập xài Adobe After Effect, và muốn edit một cái project có sẵn nhưng có một số chỗ cần mọi người giúp đỡ. :D
    Mình edit project này:
    Code:
    http://forum.vietdesigner.net/threads/share-after-effects-project-facebook-timeline-story.20260/
    Cái Project này độ dài khoảng 2p42s. Mình muốn edit cho nó vào khoảng 5p. Ở trong Project, mình dự tính sẽ duplicate scene 5 và scene 6 lên để cho đủ thời gian.
    Sau khi duplicate lên, thì mình không biết chèn vào như thế nào để nó ở giữa các scene khác, và chỉnh opacticy.
    Mong mọi người giúp đỡ dùm mình.
    >:D<

...
  2. đặng quốc huy

đặng quốc huy Thành viên cấp 1

xuất ra rồi dùng soft khác kéo nó ra khoảng 5phut....vì thời gian gấp đôi nên chắc ko bị giật lắm đâu...còn nhờ vả như vậy mình bảo thật là ko ai giúp đâu

Ủng hộ diễn đàn