Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Chỉnh sửa project project after effect down trên mạng

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi alonepts, 1/11/14.

Lượt xem: 3,228

1. alonepts Thành viên cấp 1

Chào tất cả ace bên chuyên mục after effect !
    Mình có down vài project after effect trên mạng về.mấy cái nhỏ thì chỉnh sửa dc,hôm nay down thì gặp phải cái project after effect nhiều forder rất là rối bời nên mong dc giúp đỡ đễ chỉnh sửa ,mình xin cảm ơn trước
    Facebook của mình : quynhlonghaint@gmail.com

...
  2. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

k có demo ai biết ntn mà chỉ
    alonepts thích bài viết này
  3. rubia

rubia Thành viên cấp 3

share project lên đây coi thử.
    alonepts thích bài viết này
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chụp cái hình lên nào thớt ơi...
    Hà Bơalonepts thích bài viết này.
  5. alonepts

alonepts Thành viên cấp 1

Dù Kun VietDesigner ngưỡng mộ từ lâu :) dù kun cho cái địa chỉ facebook đi
    đây là ảnh chụp từ after Effect​
  6. alonepts

alonepts Thành viên cấp 1

anhlabeu rubia cảm ơn 2 bạn ! Demo chưa có, up file thì nặng lắm :)
  7. thanh thanh thanh

thanh thanh thanh Mới đăng kí

Mọi người ơi cho mình hỏi mình down bản project về rồi import vào thì cái video nền không hiển thị thì sửa làm sao vậy mọi người! mong được sự trợ giúp từ mọi người! tks rất nhiều URAMMQv.jpg
  8. yuip

yuip Mới đăng kí

bạn dow project ở đâu vậy, ở videohive thường có tutorial ở trong file project
    thanh thanh thanh thích bài viết này
  9. thanh thanh thanh

thanh thanh thanh Mới đăng kí

mình down ở fshare được tải bởi thuviencuoi ak ! mình không post link được do người mới! nếu không phiền a/c/bạn có thể teamview xem giúp mình tí được không tks rất nhiều
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

#5: Thì nso trong folder đó. Mở ra rồi cần cái nào thì cứ double click vào file đó rồi chỉnh sửa thôi.
    #7: Cái đó là file có sẵn hình nhưng máy của đồng chí lại không có cái hình đó nên nó sẽ bị như thế. Thay thế nó đi là đc thôi mà.
    Hà BơNgô Đức Huynh thích bài viết này.
  11. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

#7: Cái này kiểu như là project bị thiếu file ấy mà. Kiếm file khác thay vào chỗ đó là xong thôi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn