Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(HELP) Hướng dẫn tạo tàn nhang

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi gemhongngoc, 15/1/14.

Lượt xem: 9,023

1. gemhongngoc Thành viên cấp 1

Mình đang muốn thêm tàn nhang vào ảnh chân dung, mọi người có thể hướng dẫn mình cách làm sao cho thật tự nhiên đc k? Mình search chỉ thấy xoá nhưng không có thêm tàn nhang.
    Mình hiện không có sẵn stock ở đây :P
    Cám ơn rất nhiều,

...
  2. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Dùng brush đi bạn hiền
    gemhongngoc thích bài viết này
  3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

tải ảnh nào đó có tán nhang về, dùng color range hoặc chanel để tách tàn nhang ra, sau đó ghép vào ảnh cần thêm và chỉnh sửa thêm bớt lặt vặt ...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/1/14
    gemhongngoc thích bài viết này
  4. gemhongngoc

gemhongngoc Thành viên cấp 1

Cám ơn 2 bạn nhiều, cuối cùng cũng có ng trả lời, mình mới tập pts nên chưa biết color range hay chanel gì nhưng mình sẽ google tìm hiểu sau ^^
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn