Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Help Me ] - một phút ngẫu hứng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Anh Tuấn, 24/6/12.

Lượt xem: 2,618

1. Anh Tuấn Thành viên cấp 2

Bất chợt có cái ý tưởng thế này , thế là bắt tay làm luôn , pic này làm vào năm ngoái , chia sẻ cùng mọi người .... >:D<

...
    PichPich thích bài viết này
  2. Chơi Vơi

Chơi Vơi Thành viên cấp 1

Sr nếu không nhầm thì ở trong cuốn ebook Ps 2007 hay Ps 2008 gì đó có hướng dẫn bài này và chính xác là pic này thì phải
  3. Anh Tuấn

Anh Tuấn Thành viên cấp 2

mình không đọc ebook hướng dẫn , nên ko có biết có phải có bài dạng này hay ko
    Còn chính xác là pic này trong ebook đó thì ko phải đâu bạn à ...
    Pic này mình mới làm năm ngoái , ko theo hướng dẫn hay tut nào cả
  4. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Ý tưởng hay, kĩ thuật cũng hoàn hảo. Like :x
  5. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Nếu đúng pic này bạn tự làm thì quá tuyệt, vì trước H cũng gặp 1 pic gần giống thế này
  6. Nguyễn Trung Hiếu

Nguyễn Trung Hiếu Thành viên cấp 2

tẩy cái kính đi thì ổn hơn đó, vì các vị thần k đeo kính :)))
  7. Anh Tuấn

Anh Tuấn Thành viên cấp 2

Thực ra ý tưởng của mình là muốn nói về sự gò bó căng thẳng trong việc học hành ...
    Muốn thoát ra mà ko ai cứu , nên mới có tiêu đề Help me ...
    Cũng định cho thêm chút ít sách vở chữ nghĩa vào cho rõ ràng , nhưng thấy rối quá nên thôi , vậy cho nên mới chọn ông kia đeo kính ...
  8. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

Help me là tiêu đề mà :)) .... [Help me] cứ tưởng chủ thớt cần kiú , :) ý tưởng hay đó bạn
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chuẩn, nên bỏ dấu [ ] ra, chứ để thế thành ra bài này cần giúp đỡ gì àh :)
  10. Rollingdesign

Rollingdesign Thành viên cấp 2

Mình nhìn thì phần trán chưa có cảm giác nổi lên cho lắm :)

Ủng hộ diễn đàn