Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hi em là newbie và em xjn phần mềm pts cs6 đủ tiểu chuẩn ^^!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi probux, 5/7/15.

Lượt xem: 1,529

1. probux Mới đăng kí

Trước tiên là em không biết mình vào đúng mục chưa nếu chưa admin cứ xóa topic của em và gửi thông báo em đã đăng sai mục !
    vào vấn đề chính vậy : em hiện tại sài PhotoshopCS6 Portable mà lên mạng thấy mấy anh toàn dùng ''brige , tu...''
    như tiêu đề thì em là newbie em mới làm quen được có 1 tháng rưỡi thôi à chỉ copy các thủ thuật đơn giản như các anh vd hiệu ứng tan biến , xóa mụn, cắt phông,... vậy em dùng PhotoshopCS6 Portable for sinhvienit ... liệu có đạt tiêu chuẩn hay không nếu không cho em xin cái link chuẩn pts cs6 !

...
  2. laidb201

laidb201 Thành viên cấp 2

Portable là bản rút gọn thiếu một số tính năng, nếu dùng cắt ghép sữa hình linh tinh thì vẫn ổn.
  3. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Em ko biết phân biệt nội dung mà mình cần là gì à ? có mục hỏi đáp mà ?

Nhớ ngày xưa mình tìm link chả cần hỏi ai, nó sờ sờ trước mắt rồi. Không hiểu giới trẻ ngày nay thế nào nữa @@
    probux thích bài viết này
  4. probux

probux Mới đăng kí

5. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Muốn có đầy đủ thì cài bản full chứ dùng bản por thì cho dù là por gì đi nữa cũng không có đâu
  6. laidb201

laidb201 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn