Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Mọi người vào đây chỉ mình nối các điểm neo với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi dontworrys, 25/5/14.

Lượt xem: 33,250

1. dontworrys Thành viên cấp 1

...
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

cầm chuột mà kéo =)) j.k mình k nghĩ ra cách nào nhanh cả, ngay từ đầu đi pen bạn đi cẩn thận có phải đỡ hơn k
  3. dontworrys

dontworrys Thành viên cấp 1

lenm Ngay từ đầu bọn tut có làm chuẩn đâu :3
  4. lenm

lenm Thành viên cấp 4

à mà mới đọc lại cái tut kia, nó hd rõ ràng mà, dùng trong công cụ pathfinder ấy, vào window mà móc cái bảng ấy ra. Mình dùng Ai đi pen thường thích cẩn thận nên ít khi phải dùng tool đấy
  5. Cá Xanh

Cá Xanh Thành viên cấp 1

Bạn dùng Direct Selection Tool chọn các Point cần nối (như trong vòng tròn xanh).
    Sau đó vào: Object -> Path -> Average -> Both (kết quả như hình bên dưới).

vsea thích bài viết này
  6. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

khi bạn còn yếu cơ bản, các công cụ pts chưa nắm rõ thì nên làm những tut đơn giản, tut này nhìn đơn giản nhưng khi làm thì rất phức tạp
    Hồng Sơn thích bài viết này
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nighter Quá chuẩn! :like:

- Một khi đã không nắm được cơ bản và lý thuyết thì tốt nhất đừng nên vọc mấy cái nâng cao thớt ạ! :)
  8. Nam Doan

Nam Doan Thành viên cấp 1

tại vì không biết xài AI nên mình cho hình này vào AutoCad, vẽ đường thẳng và bắt điểm nhanh vô đối :)
    Designer4u thích bài viết này
  9. dontworrys

dontworrys Thành viên cấp 1

Nighter đã quyết tâm làm thì không bỏ giữa chừng các bác ạ :)
    killua.91 thích bài viết này
  10. Nguyễn Xuân Tỏ

Nguyễn Xuân Tỏ Mới đăng kí

bác ơi cái bước 2 làm thế nào để nó thành trong hình vậy, e newbie tập tọe
  11. nuhoang0204

nuhoang0204 Thành viên cấp 2

b chỉ cần chọn 2 đầu neo oy nhấn ctrl + J hay ctrl+alt+j là ok ak
    Vũ Văn Nhàn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn