Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học photoshop thiết kế album cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi phuongloan, 28/8/13.

Lượt xem: 26,271

1. phuongloan Mới đăng kí

Chào các anh chị ! chẳng là em muốn học 1 khóa photoshop để làm thợ thiết kế album cuới chuyên nghiệp hoặc có thể tự mở studio mà không biết học ở đâu, em có tìm hiểu trên mạng có mấy trung tâm nhưng nghe bảo học ở đó chỉ học cơ bản muốn chuyên sâu phải học ngoài, mà em không biết địa chỉ nào học uy tín mà giá cả phải chăng mong anh chị đi truớc chỉ giáo giùm. Em cám ơn !
    P/s :em đang ở HCM

...
  2. 01269692624......
  3. design art

design art Banned

4. design art

design art Banned

có hình cho bạn thực tập luon nha . minh dang lam ở 184a Ho Van Hue , ao cuoi Lamout Thien Vương .:D
  5. Kim Hoang

Kim Hoang Thành viên cấp 1

luong o do kha ko ban
  6. DINH laminate

DINH laminate Thành viên cấp 2

bác cứ mang hỉnh ra tàn phá, khi nào cảm thấy đc là ok :D sr mấy bác ở trên :D
  7. design art

design art Banned

Kim Hoang : ko biết nói sao . lam vi đam mê ! :-s
  8. Kim Hoang

ban lam lau chua tui moi duoc 2 nam hanh nghe ah
  9. design art

design art Banned

4nam bạn , bạn làm ở đâu ,
  10. kieutien97

kieutien97 Thành viên cấp 1

design art: anh dạy chụp ảnh vs design ảnh hay là chỉ riêng cái nào ạ?
  11. Kim Hoang

minh lam o tran hung dao q5
  12. design art

design art Banned

13. design art

design art Banned

kieutien97 : day design bạn oi ! hic hic hic
  14. hobibi

hobibi Thành viên cấp 1

15. hoangphuong1988

hoangphuong1988 Thành viên cấp 1

Tự hào là Học viện đào tạo đồ hoạ nhiếp ảnh số 1 tại Hà Nội. Welcome bạn đến với Lavender| http://lavender.edu.vn
  16. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

chủ thớt cho thông tin,fb... đi, nếu mình sắp xếp dc thì tụi mình cùng di học chung, hiện tại mình và 2 bạn khác trong 4rum đang theo học 1 anh làm studio ảnh cưới, rất hay :D
  17. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

được ai truyền nghề free thì thích nhỉ :(
  18. honglam1990

honglam1990 Mới đăng kí

Bên chup.vn họ thiết kế đẹp kìa
  19. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

ngành cưới :(trang điểm + tạo dáng +chụp ảnh) chuẩn rồi mới pts đẹp. niếu 3 điều trên ko làm đc thì bố cục va rờ tút tới đâu cũng thành xấu!
    nhunguyet thích bài viết này
  20. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

học pts cưới đâu nhất thiết là áp dụng cho cưới, học xong có nhiều kinh nghiệm còn áp dụng dc cho cả việc khác ý chứ :D

Ủng hộ diễn đàn