Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] ai giúp em các post video lên youtube có chế độ 720, 1080 , giúp em với ạ.thank

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi minhit_101, 23/10/13.

Lượt xem: 32,069

1. minhit_101 Mới đăng kí

em tìm trên mạng mà k biết cách , chỉ upload được 480 là hết

...
  2. SITUVN

SITUVN Thành viên cấp 2

Video chất lượng cao.
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Video của bạn trước hết là chất lượng cao 720 hay 1080 thì khi up lên nó mới đc 720 trở lên chứ! Bạn nghĩ video cùi cùi đòi up lên đó thành 720 àh?
    minhit_101 thích bài viết này
  4. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Chất lượng cao thì up lên nó sẽ có 720 hoặc 1080 :-? Mình làm clip... Render ra chuẩn đó.. Thì up lên chuẩn đó thôi
  5. minhit_101

minhit_101 Mới đăng kí

nhưng trong quá trình render em làm ra 720, mà khi upload lên, em lại thấy ra 480, nó k như chế độ video gốc em up lên ý
  6. THAITRUONG.052

THAITRUONG.052 Thành viên cấp 2

khổ thằng em :D
    nó sẽ post cái 480 trước, khoảng 1 tuần sau thì 720 mới có, có thông báo đàng hoàng đấy, để ý mà đọc
  7. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Nếu bạn upload luôn lên Youtube bằng các phần mềm chỉnh sửa video, thì bạn phải chọn chất lượng up lên để phần mềm đó render theo đó.
    Còn khi bạn đã xuất ra video đạt các chuẩn trên, thì up lên Youtube, nó tự động nhận và chuyển đổi thành chất lượng tương ứng cho bạn. Lúc vừa up lên thì chất lượng 480 là cao nhất, sau đó tùy vào thời lượng video mà sẽ có thời gian xuất hiện chất lượng 720 or 1080, mình hay up các video ngắn ~1'- 5' thì cũng tầm ấy thời gian sau khi up lên sẽ có chất lượng như của video dưới máy :D
    laiitcminhit_101 thích bài viết này.
  8. amosuri123

amosuri123 Banned

ủa sao em không thấy có tý thông báo gì cả :(. up 1080 mà lên có 360 :(
  9. hathanhsang

hathanhsang Banned

minhit_101 lần đầu tiên pác làm video youtube hã. Đợi 10-30 phút cho youtube nó cập nhật lên pác ơi. khổ pác quá

Ủng hộ diễn đàn