Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi các tạo hiệu ứng răng cưa như thế nào.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi DangQuang998, 13/1/17.

Lượt xem: 2,459

1. DangQuang998 Thành viên cấp 2

Mình có xem qua một đoạn video và thấy hiệu ứng răng cưa sọc ngang này rất hay, cao nhân nào có thể cho mình biết cái hiệu ứng này làm như thế nào không ạ

...
  2. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

hóng "thánh" chỉ dẫn cái "hiệu ứng" này .... =))
  3. DangQuang998

DangQuang998 Thành viên cấp 2

Ko biết nó có phải hiệu ứng không nhưng mà e rất tha thiết làm được như cái video đây :))
  4. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Flim bị giật giờ trở thành hiệu ứng sao ta :v
  5. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

kiểu này mai chiều mờ có làm clip lúc render cho fps be bé thôi, xong xuất ra rồi convert chèn thêm cái logo vào cho nó ấn tượng =))=))=))
  6. DangQuang998

Toàn bộ video như thế luôn chứ ko giật gì đâu
  7. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

thua rồi ... =D>=D>=D> mong bạn sẽ tìm được cao nhân chỉ dẫn cái này, nhân tiện tụi này có thêm tí information! \:D/\:D/
  8. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Nguyên một cái clip bị luôn hả. Vậy là hư toàn tập rồi =))
    ThanhIT thích bài viết này
  9. DangQuang998

Mình ko bảo làm y hệt và mình đã tìm ra được cái tạo ra hiệu ứng giống thế này, nó là cái plugin Digieffects damage (hiệu ứng phá hủy video) các thánh ạ :)
  10. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

Bát Nhã thì ra nó là cả 1 quá trình to bự .... đúng là biển rộng khó mà mò kim ....

Ủng hộ diễn đàn