Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách đổi tên fanpage facebook quá 200 like

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Alyssa Chia, 29/4/15.

Lượt xem: 2,086

1. Alyssa Chia Thành viên cấp 1

mình có 1 fan page quá 200 like, h muốn đổi tên khác mà ko được, mình có lên hỏi Bác Google rồi mà làm ko dc. có bạn nào biết đổi ko chỉ mình với, hay vô đổi giúp mình được luôn thì tốt, cảm ơn rất nhiều :)

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:> chính sách của Group cao hơn của page rất nhiều, muốn xóa page rất đơn giản - chỉ việc đưa tay và xóa 1 cái thôi - sau đó tạo lại page đó với tên muốn đổi

Nếu không đồng ý với cách trên bạn hãy kick toàn bộ member đang folow ra cho đến khi số lượng folow còn < 200, như vậy bạn đã có thể đổi tên được rồi.

Không còn cách nào khác nữa đâu nhé :) You're welcome!
  3. Alyssa Chia

Alyssa Chia Thành viên cấp 1

Có cách nào khác ko. Hic.
  4. SwingsOnlyone

Alyssa Chia có nhé :"> choa mình làm quen yk mình chỉ choa
  5. Alyssa Chia

Alyssa Chia Thành viên cấp 1

như nào? :O
  6. SwingsOnlyone

Ủng hộ diễn đàn