Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách làm hiệu ứng như trong mấy video Nightcore này.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi khongacc, 8/6/14.

Lượt xem: 16,944

1. khongacc Thành viên cấp 1

Mình lướt youtube và tìm được mấy cái playlist Nightcore rồi Nightstep này. Nói chung là thể loại nhạc điện tử remix nhanh và mạnh.

Thấy mấy hiệu ứng trong đó đẹp quá mà không biết dùng phần mềm gì để làm. Ai biết share mình với. Cảm ơn các bạn. :D

:))

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/6/14
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái hiệu ứng sóng nhạc bên trên là dùng Audio Visualizer Creator 2.0. Còn lại ở dưới thì mình cũng không biết có phải dùng lens không nữa.
  3. khongacc

khongacc Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn. :D
  4. sonhd92

sonhd92 Thành viên cấp 2

lên youtube search Audio waveform template nhé.
  5. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Ai cho mình xin cái link down Audio Visualizer Creator 2.0 với.
  6. Hữu Cương

Hữu Cương Mới đăng kí

sóng nhạc làm bằng effect audio spectrum trong after effect,còn ánh sáng kia có thể làm bằng oftical flare của video copilot...cũng after effect
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn